Hạng B1
9/9/15
88
132
33
Hôm trước tại ngã tư Thủ Đức. Gặp Vitara cam nóc trắng, nhìn bé xíu à, xe này thích hợp chở con đi học như chủ thớt nói. Còn tiếp khách, công việc thì có lẽ ko hợp, vì nhìn ko sang trọng, và hơi trẻ con, giống xe taxi

Dot
Hạng B2
29/9/09
294
3
43
Thiếu kinh nghiệm, ko kĩ năng, chưa biết có lái xe này chưa...nói chung ko xây dựng đóng góp thì đừng có phá bạn à. Forum vô thưởng vô phạt nhưng thay vì bạn bóp não nghĩ ra cmt chém gió thì nên dành tgian cho gia đình hoặc kiếm tiền đi.
Haizzz
Ôm hơn 800múc con xe cà giật đó thì quả là não teo ấy ạ, làm con Rondo máy dầu phải ngon hơn không? Ta nói bị người khác nói trúng tim đen y như nước sôi đổ dô mông dza. Sao lúc nào mấý anh cũng tưởng có mình mình sáng suốt dậy?

Tập Lái
31/5/15
23
11
3
50
Lâu quá không vào diễn đàn, công nhận dạo này tình hình khủng bố quăng bom kinh thiệt.
Đề nghị chủ thớt sửa lại bài viết, đưa FB của hội lên trang đầu đẻ những người quan tâm thật sự có chỗ đe tham khảo, các bác cứ chém qua chém lai kiểu này xem chán lắm. Chỉ tội nghiệp cho người có nhu cầu thật sự vì phải xem nhiều trang không cần thiết. Nói thật các cụ chém bị ảo tương rôi, xem các bình luận là biết ngay ai chém, ai trao đổi thật sự.
Ai chém cứ chém. Anh em hội Vitara vẫn vô tư. Ai có nhu cầu thông tin cứ vào hội se đuoc cung cấp đầy đủ nhé

• Like
Reactions: brian_adam
Hạng B1
17/10/15
61
61
18
HCM
Haizzz
Ôm hơn 800múc con xe cà giật đó thì quả là não teo ấy ạ, làm con Rondo máy dầu phải ngon hơn không? Ta nói bị người khác nói trúng tim đen y như nước sôi đổ dô mông dza. Sao lúc nào mấý anh cũng tưởng có mình mình sáng suốt dậy?
Vậy từ lúc ra mắt tới giờ, tất cả người dùng xe này nếu đều bị lỗi như bác "nghe nói" mà im lặng hết thì chắc họ não teo thật. Ngồi 1 chỗ hóng rồi chém theo phong trào thường dễ hơn lái trải nghiệm hoặc mượn xe chạy vài ngày bác à :)

• Like
Reactions: brian_adam
Hạng D
14/8/11
4.167
87.979
113
xe sản xuất Hungary thì mình lấy Kia Hungary ra so sánh làm ví dụ cho anh nhé
Bản base Vitara tại Hungary là 4,490,000 Ft http://vitara.hu/#arlista
Trong khi bản base Caren tại Hungary là 4,990,000 Ft http://www.kia.com/hu/models/kia-carens/
Có nghĩa là Vitara được định giá thấp hơn Caren 10% tại Hungary
Trong khi đó Caren tại VN có gía 570tr vậy mà Vitara được định giá 820tr?

M6. trước cũng rất quan tâm em New Vitara 2015 này!! Bây giờ chán !! Nhưng chán vì cung cách bán hàng và làm giá của Sale Su Vitara chứ thực ra không thể bình luận gì vể ẻm vì chưa trải nghiệm thực tế!!
Tuy nhiên, trong post của anh @Braveman , anh lấy giá Kia Caren 570tr là giá công bố ,chưa mặc cả và cũng chưa phải là giá lăn bánh mà so với giá của New Vitara 820tr ( tạm tính là giá lăn bánh ) thì cũng chưa chính xác và thuyết phục!!
Công bằng mà nói cảm nhận về một cái xe mỗi người một khác!! Nó cũng phụ thuộc vào việc họ có quan tâm tới xe hay không?? Họ đã sở hữu nhiều xe chưa?? ( Nếu nhiều xe rồi thì khuynh hướng không mấy chú ý để cảm nhận ) Vậy các anh bên trên đừng căng thẳng quá về đánh giá xe Vitara mà làm thớt mất hay.
M6. thấy anh @brian_adam cảm nhận về chiếc New Vitara của anh ấy chưa có gì là quá phi thực tế!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
13/1/15
78
234
83
33
Mèn ui, con xe Vitara này còn bèo hơn cả con Carens ghẻ nữa hả mấy anh? Dị mà sao giá cao dữ thần dzậy chời

Hạng B2
22/9/14
238
346
63
42
Em sorry các bác do bữa giờ em loanh quanh trong TP hoặc không có dịp đi cao tốc nên mới không chụp hình cho các bác xem được, các bác xem đỡ hình chụp ~120km/h nhé. Nếu cần 100km/h và 80km/h các bác cứ nói em xin hầu các bác :)
Nhận xét Suzuki New Vitara 2015 sau 6 tháng và 4000km

• Like
Reactions: long265