Hạng B2
5/4/11
393
4.102
93
Thế mới có chuyện sau khi thi đấu ngồi tính tiền độ , ông này thì than thở hôm nay cỏ cao quá , ông thì viện lý do mặt gậy thế lọ , grip thế chai . Thằng thắng độ chỉ dửng dưng buông nhẹ , " các bạn thân mến của tôi ơi , các bạn nên chuyển hết cmn sang Honma 5 sao đi , để lúc đấy có đánh bể thì biết chắc là do mình chứ méo phải do gậy " .:D:D
Em chơi 3 sao thôi, vừa túi.

• Like
Reactions: songoi
Hạng D
16/4/07
2.335
597
113
Bác tham gia vào hội của OS đi, vui lắm. Anh em chỉ chơi vui vẻ thể thao thôi. Sau đó về bác hãy kết luận.
Đời mà, có người này, người nọ. Đừng ngồi rồi phán cả cái xã hội nó như cứt chỉ vì mình ngồi ngay đống cứt :D

Hạng B2
3/9/07
292
3.120
93
Nơi ta ở
Bác tham gia vào hội của OS đi, vui lắm. Anh em chỉ chơi vui vẻ thể thao thôi. Sau đó về bác hãy kết luận.
Đời mà, có người này, người nọ. Đừng ngồi rồi phán cả cái xã hội nó như cứt chỉ vì mình ngồi ngay đống cứt :D
He he lôi kéo hội viên hả?

Hạng B2
22/6/13
176
244
43
Tình hình là để giảm chi phí ban đầu, mình muốn tập 1 buổi tập swing ở Him Lam hoặc Q7 thì có thể đăng ký thầy nào được các bác?

Hạng B2
22/6/13
176
244
43
Tham gia ở đâu bác?

Hạng D
21/9/10
1.933
10.982
113
ông này out khỏi sân TSN rồi mà?
ko biết phải ông Ju hồi xưa (7-8 năm trước) dạy ở Him Lam ko? mình giới thiệu bạn cho ổng, đóng học phí xong mất tích luôn