Hạng D
22/2/06
1.297
7.879
113
46
Sài Gòn
RE: nhập xe

Trích đoạn: Ricky_do

Vậy iem với bác hợp tác xuất hành lá sang Canada đê, kiếm tiền mua S500 đi cho mấu:D

Iem còn iu đời lém!! bác tự xử vụ "hành lá" này 1 mình đi :D:D

Hạng B1
18/7/06
84
0
0
60
HCM VN

Theo ý em thì mình đang bình luận mà, lo gì thiếu tiền? đã cần tới xiền đâu mà phải kiếm gấp vậy:D:D

Hạng D
25/3/05
3.982
33
38
53
HCM city

hành lá canada nhiều lắm...nhưng em hông dám rờ tới cái này , em còn tương lai lắm các bác ạh ...( iem mới qua tuổi teen một tí ) hehe ....bác nào thích thì qua canada mà trồng nè ..!!! nhìu tiền lắm ..

Hạng C
5/10/05
685
1
0
Á châu!

Em nghe nói bên chỗ bác canadabuon thì những vị VK nào giàu bất bình thường là do làm thân trâu, bò "trồng cỏ, ăn cỏ" cơ mà :D. Có lần em được 1 bạn của anh bạn em bên bển đãi hải sản cho 4 người ăn, sau khi tính tiền mà choáng (gần 1000usd), tối về anh bạn em bảo lo gì ổng nhiều tiền lắm, hình như ổng "trồng cỏ". Từ đó em mới biết là làm thân trâu bò ở bên đó giàu thiệt...

PD

Hạng D
26/1/04
1.322
7
38
nowhere

trồng cỏ hay trồng hành là bất chính. Nhưng giờ ...bắt trùn cũng giàu nữa (báo mới đăng mấy ngày). Không bít xin visa qua Canada bắt trùn có dễ không mấy bác?:D

Hạng C
28/2/06
587
2
18
52
tp hcm

chời ! các bác không định nhập xe nữa hay răng mà cứ tính chuyện trồng cỏ với bắt trùn vậy ?????:D

Hạng C
5/10/05
685
1
0
Á châu!

Trích đoạn: cuongvitinh
chời ! các bác không định nhập xe nữa hay răng mà cứ tính chuyện trồng cỏ với bắt trùn vậy ?????:D
Nhập xe thuế cao quá bác, trồng cỏ kiếm xìn cho đủ để nhập xe mới lun :D.

PD

Hạng D
12/10/04
3.223
481
98

Chán mấy bác quá :D, đang nói tới chuyện nhập xe tự nhiên lại qua việc trồng cỏ với bắt trùn :D

Hạng D
25/3/05
3.982
33
38
53
HCM city

em ở đây 5 năm mà thú thật với các bác chứ em thanh niên 23 tuổi bắt giun được đúng mấy tiếng đồng hồ rồi chuồn luôn , ....bác nào giỏi thì qua bắt ..., phải nói là mệt lắm, còn hơn đi cày ruộng ..., mấy ông bắt giun chuyên nghiệp chửi mày là du học sinh ở VN qua sướng quá rồi qua sao làm được ...!!! em cũng hông biết nói lại cái gì luôn ,,,..., nhìn giun xong an bát mỳ hàn quốc là thấy y chang giun bò lổm ngổm trong tô..hehhe