Hạng B1
11/11/17
54
17
8
34
Vợ mới bị bạo bệnh ung thư hay mắc bệnh xã hội hay sao mà bác chủ thớt lặng mất tăm vậy. Hihi. Chia sẻ cảm giác xxx vợ mới cho anh em coi nào

• Like
Reactions: boixitai
Hạng B2
4/10/16
303
505
93
Vợ mới bị bạo bệnh ung thư hay mắc bệnh xã hội hay sao mà bác chủ thớt lặng mất tăm vậy. Hihi. Chia sẻ cảm giác xxx vợ mới cho anh em coi nào
Vầng, cuối năm việc nhiều quá nên em chỉ kịp chụp hình ko kịp viết bài, đôi ba hôm nữa rảnh rang em lại đăng đàn ạ, nhưng khả năng là ben box civic để có cơ hội tham khảo các bác chuyên gia trong lãnh vực civic học ạ, hehe

• Like
Reactions: quocdat 246
Hạng B2
23/9/16
126
134
53
33
Úi giời, em vớ đc con xe cũng ghẻ lở y bác chủ, khốn nạn là xe to tiền hơn nên phát đầu tiên nằm garage của em đã 50 củ. Em cũng mất ăn mất ngủ với cái xe suốt năm trời.
tiên sư mấy ông lái, mua bán thất đức vậy có lắm tiền cũng chẳng bền được.
em nhớ hồi bán nhà gặp ông khách máu quá em còn phải can ông ấy lại cứ từ từ đặt cọc, xem nhà cho kĩ. Ổng ko chịu cứ đòi làm hợp đồng ngay.
Mình bán thì hết lòng với người mua, mà mình mua thì toàn gặp mấy ông gian manh ko à. Chán cái sự đời.

Ko đâu bác, ráng rồi người tốt sẽ gặp tốt bác ạ, e cũng hay giúp người lắm, đến lúc mình hoạn nạn lại có người giúp đỡ, tuy cũng có lúc gặp tào lao mía lao lắm.)), những lúc hoạn nạn mà được giúp mới thấy quí, thấy cuộc sống thật đẹp.
Replied by Otosaigon

• Like
Reactions: quocdat 246
Hạng B2
4/10/16
303
505
93
Civic đời trước có 2 cái mà em không thích là cột A lớn quá và ồn kinh khủng
mấy chục năm rồi mới gặp lại bác í , đúng là vịt có 2 nhược điểm lớn của bác nói nhưng khi đã đi qua và tương đối hiểu về nó rồi thì dạo này em chạy thử qua một số chiếc không có chiếc nào bằng nó bác ạ, ko phải kẹt chuyện mua con focus kia thì em đã mua civic AT rồi :(:(:(

Hạng F
12/10/16
7.472
6.333
113
mấy chục năm rồi mới gặp lại bác í , đúng là vịt có 2 nhược điểm lớn của bác nói nhưng khi đã đi qua và tương đối hiểu về nó rồi thì dạo này em chạy thử qua một số chiếc không có chiếc nào bằng nó bác ạ, ko phải kẹt chuyện mua con focus kia thì em đã mua civic AT rồi :(:(:(
:D:D
Con City của e cột A cũng to chà bá, làm cho e có cái phản xạ là mỗi lần xe quẹo là đều quẹo luôn cái cổ

• Like
Reactions: boixitai
Hạng B2
4/10/16
303
505
93
:D:D
Con City của e cột A cũng to chà bá, làm cho e có cái phản xạ là mỗi lần xe quẹo là đều quẹo luôn cái cổ
riết nó thành phản xạ luôn bác, khi đến ngã rẽ phải quẹo đầu qua xem bên góc tam giác bên kính cửa, em bị mấy lần, đến ngã 3/ ngã tư mà có chiếc xe nào nó chạy chiều từ bên trái qua bên phải mà tốc độ di chuyển của nó trùng với cột A của mình là không thấy được nó luôn, đang giảm tốc độ tự nhiên đâu ra thấy vọt cái trước mũi xe thắng sml luôn, cơ mà xe chạy sướng thật, e được share mấy địa chỉ cấp hàng uy tín nên thấy vật tư phụ kiện cũng khá hạt dẻ

• Like
Reactions: Nguyen007