Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Cảnh trí trong khuôn viên nhà hàng khá đẹp
NHẬT KÝ ẢNH CHIẾN DỊCH BMT- NHA TRANG

Vừa rồi là toàn cảnh chặng đi của đoàn quân xa XNL từ Kiến Đức đến BMT. Cảm ơn các bác đã xem! 
...
Phần tiếp theo đang bị lạc đâu đó trong 3 tài khoản photobucket, các bác vui lòng chờ Hcivic tìm lại nhé! Sorry all!;)

Last edited by a moderator:
Hạng F
18/5/09
6.241
14
38
Những hình ảnh chưa từng công bố
. Năm ngoái em coi tới đoạn kia thì bị đứt mạch mà không hiểu chuyện gì
. Giờ được xem tiếp vẫn sướng. Cảm ơn bác Hcivic.

• Like
Reactions: Hcivic
Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Còn nhiều hình thú vị lắm mà xui sao chúng lại nằm trong cái ổ cứng gắn ngoài mới bị BAD mất tiêu rồi. :(Tui đang nhờ thằng em IT nó khắc phục hồi lại cho , không biết có hy vọng gì không đây? Biết vậy năm ngoái up hết lên photobucket cho rồi...:p

Hạng F
18/5/09
6.241
14
38
Sáng giờ em ngồi chầu chực suốt mà chưa thấy diễn biến tiếp theo, ngáp chảy nuớc mắt luôn rồi bác Hcivic ui.

• Love
Reactions: Hcivic
Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
huygb nói:
Sáng giờ em ngồi chầu chực suốt mà chưa thấy diễn biến tiếp theo, ngáp chảy nuớc mắt luôn rồi bác Hcivic ui.
Sorry các bác! Đang phải chờ kết quả việc khôi phục lỗi BAD của ổ cứng lưu trữ bác ah. Nếu thất bại thì phí quá vì tui rất nhiều hình ảnh gia đình trong nhiều năm qua và gần hết ảnh của XNL...:(

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Tui vừa lục tìm được thêm mớ hình nữa được up trong 1 tài khoản khác của PB...Có điều trật tự bị đảo ngược mất rồi! Thôi ta cứ coi như ôn lại xíu xíu đỡ ghiền trong khi chờ đoàn quân XNL 2011 trở về báo cáo bằng hình ảnh new nha các bác!
Trở lại khu vực Kiến Đức lần đó, sau 1/3 đêm được nghỉ tạm lấy tý sức. Đoàn quân XNL dậy sớm như mọi ngày và kéo nhau toả ra đi ăn sáng uống cafe...
Quang cảnh bình minh trên đoạn đưòng đi qua Kiến Đức.

Các bác này chưa dậy nên sẽ bị cửa hàng bên đó đánh thức dời xe cho họ mở hàng ...

Nhà nghỉ MÂY HỒNG do bác Xuân.lv chu đáo đặt trước cho ACE

Hướng từ SG lên dốc cao...xe tải nặng ì ạch...

Last edited by a moderator: