Hạng D
15/10/09
2.804
1.874
113
43
QUẦN ĐẢO HOÀNG SA
Dạ loại này cần khoan 1 lỗ trên thanh ray nóc.
Sau này em có thêm loại ko cần khoan lỗ mà bắt pát vào ốc zin trên thanh ray.
Còn điện thì đi đường riêng và ko phải khoan trần như một số nơi. Mai mốt muốn undo về zin ok ạ.
Em có thanh giá nóc ngang rồi giờ muốn gắn thêm 1 led bar dọc theo thanh đó nhưng loại thôi có ko bác??

• Like
Reactions: NovaTech.vn
Thánh Chó
11/10/09
4.450
6.744
113
Dạ chắc bác mang qua em ướm thử coi loại nào phù hợp nhé.
Địa chỉ gara: NovaTech Auto - 162 đường số 1, Khu dân cư Trung Sơn, Bình Hưng, Bình Chánh (qua cầu Nguyễn Văn Cừ khoảng 2km)
Facebook: http://facebook.com/novatech.vn
Cần tư vấn thêm anh vui lòng gọi 0947211246 em sẽ tư vấn cụ thể hơn ạ.
bác cho em giá con led ca lăng này nhé, xe em navara np300. Hom trước ghé hỏi mà bên bác báo chưa có cây ti hạ cốp navara, ko bít nay có chưa em qua thay :D

• Like
Hạng B2
5/12/15
481
1.057
93
Thủ Đức
www.beeteamvn.com
Nhu cầu và sở thích với điều kiện về chỗ đậu xe mỗi người mỗi khác bác nhỉ.
Nhiều bác có 2,3 xe khác, nhưng vẫn mua thêm 1 em Ranger để chơi, phục vụ gia đình và đi làm chính đó bác, và vẫn sử dụng Ranger nhiều nhất.
Nếu có đk bác nên chơi 1 chiếc, em chỉ ngắn gọn mấy từ: "không hối tiếc". Hihi
Nhà ông cậu cũng đi chiếc bán tải, đợt trước em có đi thử từ Pleiku xuống Quy Nhơn nên thấu hiểu cảm giác người ngồi băng ghế sau, nó cà tưng cà tưng ê hết cả người, thế nên mặc dù thích thì thích lắm nhưng tạm gác đam mê lại. Có khi sau này có điều kiện sắm thêm vợ 3, vợ 4 chắc sẽ nghía tới bán tải :D

• Like
Hạng D
3/12/07
1.216
20.854
113
Nhà ông cậu cũng đi chiếc bán tải, đợt trước em có đi thử từ Pleiku xuống Quy Nhơn nên thấu hiểu cảm giác người ngồi băng ghế sau, nó cà tưng cà tưng ê hết cả người, thế nên mặc dù thích thì thích lắm nhưng tạm gác đam mê lại. Có khi sau này có điều kiện sắm thêm vợ 3, vợ 4 chắc sẽ nghía tới bán tải :D
Con đó ranger thường, wildtrack xe chưa độ phuộc e đi sg- quảng trị và ngược lại đợt tết này cả nhà khoẻ re, e ra sau ngồi xem như nào 200km vẫn thấy bình thương như mấy con xe xịn khác! Độ thêm bộ phuộc ngon thì sedan vẫn vứt luôn! Hí hí

Hạng D
5/1/15
1.157
1.296
113
Hochiminh
Con đó ranger thường, wildtrack xe chưa độ phuộc e đi sg- quảng trị và ngược lại đợt tết này cả nhà khoẻ re, e ra sau ngồi xem như nào 200km vẫn thấy bình thương như mấy con xe xịn khác! Độ thêm bộ phuộc ngon thì sedan vẫn vứt luôn! Hí hí
Hôm nào offline tí đi bác!?

• Like