Hạng F
3/10/15
9.836
12.101
113
Cần chứ bác, vì nếu mua xe lướt thì mình mua được xe phân khúc cao hơn 1 bậc nhưng với bản tình của em thì đi mua xe mới cho chắc ăn ko phải lăn tăn.
Chuẩn rồi bác ạ.
Gia đình con cái thì cứ phải mua xe mới.
Xe cũ mà kiểu Volvo như này chỉ dành cho bọn đam mê sưu tầm này kia thôi.

Hạng B2
19/7/19
114
159
43
TP HCM
Đã đưa lên đây để quảng cáo, khách mua xe bỏ tiền ra để mua sự yên tâm mà nhiều khi cũng ko biết dc đúng sai, kiểu thầy bói xem voi. Vi dụ như xe trên thì chi phí hết bao nhiêu? Ghét nhất kiểu quảng cáo mà ko nói rõ chi phí ntn, hay lại inbox riêng, với thể loại này ko bao giờ tôi sử dụng dịch vụ dù Hót hay như sáo.

Hạng F
28/8/19
6.695
11.380
113
Palm Beach, Florida, US
Thắc mắc chân tình và thân ái!
Car Audit có trạm Garage với các thiết bị đo đạc chuyên dụng, đặc biệt cho kết cấu khung sườn ko?
Vì nếu chỉ nhìn bằng mắt và dựa vào k/n cũng rất khó đánh giá chính xác.
Đơn giản, ở phía bên kia, sẽ có những nơi chuyên nghiệp làm lại 1 con xe đâm đụng, thủy kích như mới!

Hạng F
28/8/19
6.695
11.380
113
Palm Beach, Florida, US
Cần chứ bác, vì nếu mua xe lướt thì mình mua được xe phân khúc cao hơn 1 bậc nhưng với bản tình của em thì đi mua xe mới cho chắc ăn ko phải lăn tăn.
Đâu phải ai cũng giàu như Bạn!
4b muốn càng phổ độ chúng sinh thì xe cũ là TT xôm tụ nhất!
Vấn đề là có ai đủ lực, đủ trình, đạo đức và muốn phát triển bền vững để thầu!
Ví dụ, ở đây, nghề Auto, mua bán, sửa chữa, xe giá nào cũng có... Nhưng đơn cử thằng Carmax, chuyên mua bán xe cũ.. Và 1 chiếc xe Nó bán ra đều dán cái Sticker Carmax sau xe... Xe mua qua Nó đảm bảo chuẩn trong tầm chỉnh đến nỗi Người mua còn ko muốn gỡ cái Sticker...và xe qua Nó chạy đầy đường.
Mình cũng, nếu đổi xe, sẽ mang vào Nó định giá bán ( Sẽ được giá hơn nếu vào Dealer chính hãng), đổi xe cũ khác hay lấy Tiền đi mua chổ khác là tùy.

Hạng F
7/8/17
7.467
10.169
113
:confused: mà xe chạy k thèm cân mâm cân bánh như kìa là thấy mất cảm tình rồi. Cái phần quan trọng thế mà k chăm lo gì trơn. Cảm giác như chủ xe cũ cũng thuộc dạng "phá" xe.