Tập Lái
15/5/19
49
56
18
36
nhiều bác ngộ nghê nhỉ, ngta đăng giá thì chê mắc nào là kiếm anh người quen gara xem xe gửi ảnh cafe 5xi. Em nói thật nha cái nghề xem xe củ chẳng phải thợ sửa máy là xem được hết xe, thợ đồng sơn cũng dám đi xem xe không. tích hợp rất nhiều thứ thừ đồng sơn tới sửa chữa, chuẩn đoán, khả năng phán đoán loại trừ, kinh nghiệm,...
Rồi đòi hỏi có gara, máy đo cân chỉnh khung sườn không...vãi đạn
Xe cũ thì đầy ra dó, con nào lỗi hay có dấu hiệu gì gì đó thì khỏi mua. Nên mua đời cao cỡ 5 năm đổ lại là ổn nhất.
Em nói khôg phải bênh bên dịch vụ mà đọc thấy ức chế quá...

Người Ngoài Cuộc
Đã đưa lên đây để quảng cáo, khách mua xe bỏ tiền ra để mua sự yên tâm mà nhiều khi cũng ko biết dc đúng sai, kiểu thầy bói xem voi. Vi dụ như xe trên thì chi phí hết bao nhiêu? Ghét nhất kiểu quảng cáo mà ko nói rõ chi phí ntn, hay lại inbox riêng, với thể loại này ko bao giờ tôi sử dụng dịch vụ dù Hót hay như sáo.
Trên này có thông tin về giá, cũng như chi tiết các dịch vụ nè bác. Bác có thể tham khảo ở đây choxe.vn/caraudit

• Like
Reactions: Vu Viet Ha
7/2/23
37
2.707
83
Chuẩn rồi bác ạ.
Gia đình con cái thì cứ phải mua xe mới.
Xe cũ mà kiểu Volvo như này chỉ dành cho bọn đam mê sưu tầm này kia thôi.
Xe Volvo rất tốt. Thậm chí có thể nói build quality tốt hơn nhiều so với 2 thằng Đức "sang" phổ biến ở VN.

• Like
  • Love
Reactions: btpaul and Perenco
Hạng D
6/12/07
1.353
14.569
113
Đã đưa lên đây để quảng cáo, khách mua xe bỏ tiền ra để mua sự yên tâm mà nhiều khi cũng ko biết dc đúng sai, kiểu thầy bói xem voi. Vi dụ như xe trên thì chi phí hết bao nhiêu? Ghét nhất kiểu quảng cáo mà ko nói rõ chi phí ntn, hay lại inbox riêng, với thể loại này ko bao giờ tôi sử dụng dịch vụ dù Hót hay như sáo.
Đúng rồi.

Kiểm tra xe thì nên có barem cụ thể, ví dụ 1% hay 10% theo từng nấc giá xe.

Còn inbox inbox làm như bán râm hông bằng.

Car Audit - Chợ Xe
26/7/22
194
237
43
28
Đúng rồi.

Kiểm tra xe thì nên có barem cụ thể, ví dụ 1% hay 10% theo từng nấc giá xe.

Còn inbox inbox làm như bán râm hông bằng.
dạ. bên em xem xe lúc nào cũng có bản checklist có mọc, ghi đầy đủ các hạng mục đã kiểm tra hết á bác. Giá check bên em theo từng loại xe, có để link, sdt bên trên đó bác. Còn báo giá chính xác bác ít ra phải cho em thông tin xe như hãng xe, dòng xe, địa chỉ xem xe xa hay gần mới báo chính xác được chứ ạ.

• Like
Reactions: btpaul