Hạng B2
31/8/12
338
1.406
93
Bài viết của bạn hay, nhưng có điều kiện nên tậu bộ check ODB thì hay hơn ...tệ lắm cũng là ELM 327,
Bạn bè em nhờ xem xe (miển phí vì ham vui) em luôn đem theo nguyên cái vali đầy nhóc các cáp (các hiệu xe khác nhau) với cái laptop 32bits ..
Dạ mai mốt mua xe chắc nhờ bác test dùm . Hi

Hạng C
10/12/13
587
6.927
93
Có tin cũng vừa vừa thôi anh. Mấy cái vụ này là tham khảo thôi. Tin quá dễ thành Gà bị vặt lông lắm :p :p :p
mình cũng mong mấy em nó làm ăn tiến tới chuyên nghiệp. Cứ caraudit say ok là ok. Chứ còn tham gia lùa gà được 1,2 chiếc kiếm giỏi lắm vài chục triệu xong bị bóc phốt giải tán thì nói làm gì nữa.

Hạng D
8/1/19
1.579
2.204
121
Có tin cũng vừa vừa thôi anh. Mấy cái vụ này là tham khảo thôi. Tin quá dễ thành Gà bị vặt lông lắm :p :p :p
đối vs ng ko bit gì về xe thì ko tin những đơn vị như Car Audit thì tin ai đây? ít ra họ cũng cam kết bằng văn bản đàng hoàng ,

• Like
Reactions: Osin
Lơ Xe
20/1/17
2.104
100.587
113
Sài Gòn
nkl.am
Bài viết của bạn hay, nhưng có điều kiện nên tậu bộ check ODB thì hay hơn ...tệ lắm cũng là ELM 327,
Bạn bè em nhờ xem xe (miển phí vì ham vui) em luôn đem theo nguyên cái vali đầy nhóc các cáp (các hiệu xe khác nhau) với cái laptop 32bits ..
mời anh @Osin khi nào về nước thì giao lưu với ae Car Audit nhé :D

Hạng D
26/3/18
1.468
2.135
138
32
Bác đa nghi như tào tháo thế. Sống ở đời nhìu khi cũng nên trao đi sự tin tưỡng bác ạ
Có tin thì cũng chỉ 1 phần thôi Bác àh. Lòng tham con người thì kg ai biết đc.
Như mấy đại lý uỷ quyền của các hãng cũng vậy thôi. Nào là kiểm tra 180 ,176 hạng mục các kiểu, mà vẫn bán xe bị tai nạn cho khách đó thôi.

Hạng D
26/3/18
1.468
2.135
138
32
đối vs ng ko bit gì về xe thì ko tin những đơn vị như Car Audit thì tin ai đây? ít ra họ cũng cam kết bằng văn bản đàng hoàng ,
Kg biết gì về xe thì có thể mua xe mới. Hoặc chắc ăn hơn là kêu Car vs 1 ông thợ ngoài đi chung xem cho ok. Mà muốn chơi xe cũ thì cũng phải tự mình học hỏi mấy cái cơ bản trước nữa anh àh. Chứ mù tịt về xe mà ham xe cao cấp đời cũ thì cũng dính xương nhiều lắm

Hạng D
26/3/18
1.468
2.135
138
32
mình cũng mong mấy em nó làm ăn tiến tới chuyên nghiệp. Cứ caraudit say ok là ok. Chứ còn tham gia lùa gà được 1,2 chiếc kiếm giỏi lắm vài chục triệu xong bị bóc phốt giải tán thì nói làm gì nữa.
Mấy đại lý uỷ quyền còn bán xe lỗi nữa anh ơi. Rồi thêm thằng Mít tơ Xưn Hòn bán xe cũ mà kg cho khách chạy thử, thế mà vẫn có người xuống tiền mua xong rồi giờ khóc lóc các kiểu :D :D
cũng vì tin 100% vào bọn nó đó thôi.
Giờ càng nhiều cty dịch vụ kiểm định xe thì dân càng có lợi. Kg lẽ mua con xe vài trăm củ mà tiếc 5 10củ tiền đi check xem xe có bị gì kg thì thôi đừng mua xe cũ nữa :p:p

• Like
Reactions: panasonic
Hạng D
8/1/19
1.579
2.204
121
Kg biết gì về xe thì có thể mua xe mới. Hoặc chắc ăn hơn là kêu Car vs 1 ông thợ ngoài đi chung xem cho ok. Mà muốn chơi xe cũ thì cũng phải tự mình học hỏi mấy cái cơ bản trước nữa anh àh. Chứ mù tịt về xe mà ham xe cao cấp đời cũ thì cũng dính xương nhiều lắm
Tiền ít mà muốn hít thơm, thì fai chịu rủi ro thôi cụ à , cái gì cũng có cái giá của nó mà, thế thì các showroom oto cũ họ mới có cháo ...bào ngư mà ăn chứ