Hạng B2
28/6/17
253
1.753
93
TPHCM
Tại bên trong thì đang làm dở nội thất, máy thì đang căn chỉnh nên cũng chả có gì để update.
Máy êm tiếng bô đúng như tuyên bố của nhà SX, nổ y hệt như các clip trên Youtube.
Thu âm bằng điện thoại nó không giống tiếng thật nên mình cũng không định up lên, chắc để lấy Ipad quay thử xem sao chứ mình thu bằng BB Passport thì rè và ồn, Sony thì không thật tiếng. Cảm nhận của mình là ....chả giống bất cứ tiếng nổ xe nào cả.

Hạng B2
8/10/14
240
118
43
Tại bên trong thì đang làm dở nội thất, máy thì đang căn chỉnh nên cũng chả có gì để update.
Máy êm tiếng bô đúng như tuyên bố của nhà SX, nổ y hệt như các clip trên Youtube.
Thu âm bằng điện thoại nó không giống tiếng thật nên mình cũng không định up lên, chắc để lấy Ipad quay thử xem sao chứ mình thu bằng BB Passport thì rè và ồn, Sony thì không thật tiếng. Cảm nhận của mình là ....chả giống bất cứ tiếng nổ xe nào cả.
Em nghĩ bác muốn thu đc tiếng chuẩn thì phải có mic chuyên dụng
quay dt thì bác thử đứng bên hông xe chứ đừng trực diện ống xả sẽ ko bị xé tiếng

Hạng B1
17/6/11
78
68
18
Bác ơi cho em hỏi gara này ở đâu vậy? Em tính mang vk em qua tân trang lại chút ạ

Hạng B2
28/6/17
253
1.753
93
TPHCM
Bác ơi cho em hỏi gara này ở đâu vậy? Em tính mang vk em qua tân trang lại chút ạ
Gara Hiệp Cường gần trường ĐH Bách Khoa, mình không nhớ địa chỉ bác search google thử xem, hoặc gọi ĐT 0922869849 gặp Dũng hỏi ĐC và đặt lịch hẹn nhé.

• Like
Reactions: se7enseamen
Hạng B2
28/6/17
253
1.753
93
TPHCM
Vài tấm khi test các chức năng và lắp ráp bảng táp lô.
Nhật ký phục hồi chiếc Ford Mustang 351 Cleveland 1972:  Thay đổi quan niệm về phục chế xe cổ
Nhật ký phục hồi chiếc Ford Mustang 351 Cleveland 1972:  Thay đổi quan niệm về phục chế xe cổ

Mọi chức năng đã hoạt động đúng theo thiết kế gốc.
Các bác cho hỏi up clip lên như thế nào mình up clip test engine 4000 RPM lên cho các bác lấy ráy tai ạ hehehe

Chỉnh sửa cuối: