Hạng B2
20/11/10
146
32
28
Hâm mộ cái dòng xe đua thuốc lá ba số này từ bé rồi :D
[link]http://www.youtube.com/watch?v=uoesrNZfVvo[/link]

Last edited by a moderator:
PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.382
294
83
The Earth
Kombat nói:
Khoảnh khắc gặp nhau được super motion camera ghi nhận lại, tốc độ cộng lại lên đến hơn 200km/h :D(e chém gió đấy :D)Hy vọng tuần này em viết bài tiếp...Subaru test drive ở đây! :D 
Nhật ký Su su!

Hình như tốc độ lúc này không nhỏ.

Chi Hội Trưởng SubaruFC
15/6/06
2.729
1.581
113
Hí, bác để ý kỹ ghê, lúc này bác đang ngồi trong cafe ạ? khúc này e lấy nhẹ khoảng 13 ạ. :D

PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.382
294
83
The Earth
Kombat nói:
Hí, bác để ý kỹ ghê, lúc này bác đang ngồi trong cafe ạ? khúc này e lấy nhẹ khoảng 13 ạ. :D
Đúng vậy bác ạ lúc đó em đang ngồi đó, lúc bác chạy lượt lên em đã để ý rồi, nên lúc bác đi lượt về chắc chắn không thể bỏ qua :). Lúc đó em đoán khoảng 14

Last edited by a moderator:
Chi Hội Trưởng SubaruFC
15/6/06
2.729
1.581
113
Mấy clip đó ko up lên đc đâu a khoavan ơi! Mấy bạn bên subaru coi hết rùi á! Khi nào cafe e dem máy cho a coi ạ!

Hạng D
16/12/07
1.719
1.130
113
H.C.M.C
THỨ 7 OFF CAFE KUMHO ĐI.
CHIÊM NGƯỠNG VÔ LĂNG ĐỘ CỦA CACHIVA.NHÌN GHIỀN LUÔN.

Chi Hội Trưởng SubaruFC
15/6/06
2.729
1.581
113
@ bac SF: Em có up mà! Pô grip thì để dành cho bác thôi! E lấy chi để bác mất độc quyền. E nói thiệt chứ e người nam, thật thà, thẳng tính, bác tư vấn bảo hay thì e chơi, rồi bác lại ko muốn e chơi vì sợ mất đồ hay, độc quyền!. Nên e thì ban đầu khó hiểu lắm. Nói chung bọn e chơi cái nào hay chia sẻ a e chơi đc thì chơi. Như đợt e gặp ae chạy porsche họ chia sẻ nhiệt tình, thậm chí bàn đổi đồ để cảm nhận ngon thì mua.
Có lẽ e người nam ko hiểu cách nói hay cách chơi của các bác ngoài đấy nên có gì các bác bỏ qua! Mặc dù nhà e gốc HN, nhà ở quận hoàn kiếm (mẹ e hay nói thế, bảo đi ra bờ hồ gần mà e chả rõ là ở đâu vì e đẻ ở Từ Dũ)