Hạng D
3/9/08
4.594
46.882
113
Để em kím con Sorento ... ròii kéo hén ...0
Kkkk...
Các anh thì xe nhục lun là number one rồi..
Cãi với mấy anh mệt não lắm.:D

Khi nào mấy anh suy nghĩ đc ở 1 điều kiện ma sát bth..thì monent từ động cơ truyền ra AWD có khác 4x4/ 4WD hay bị mất tí monent nào kg?:D Rồi tính tiếp.
Jimmy thì nên đấu với mấy thằng land cộc, pajero, Bit defener, xe hèn thì có Galloper.

Hạng D
23/5/12
1.943
77.683
113
Thật các anh chỉ gato mà troll thôi chứ trình các anh chám bỏ mợ, em chỉ mất 3 giây đủ bóc mẽ con Su rồi, ạ đi em nói, ko thì thôi, kệ mấy anh
@Huboss có học hành đàng hoàng về cơ khỉ ở trường bách khoa đó

Hạng C
20/3/17
936
14.733
93
Thật các anh chỉ gato mà troll thôi chứ trình các anh chám bỏ mợ, em chỉ mất 3 giây đủ bóc mẽ con Su rồi, ạ đi em nói, ko thì thôi, kệ mấy anh
em chẳng fan xe nhụt hay xe đức ,clip nó như thế,con bim thì xoay tít mù,còn con su thì chạy lên phà phà,có gì lừa đảo ở đây mà anh nói bóc mẽ nhỉ, cùng là dẫn động hai cầu như nhau, con su nhẹ hơn thì nó sẽ bám đường kém hơn đây là đường tuyết chứ không phải bùn lầy.

Hạng B2
5/11/14
379
10.176
93
em chẳng fan xe nhụt hay xe đức ,clip nó như thế,con bim thì xoay tít mù,còn con su thì chạy lên phà phà,có gì lừa đảo ở đây mà anh nói bóc mẽ nhỉ, cùng là dẫn động hai cầu như nhau, con su nhẹ hơn thì nó sẽ bám đường kém hơn đây là đường tuyết chứ không phải bùn lầy.
Hí hí, a nên tìm hiểu về awd và 4wd.

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.360
147.608
113
www.phindeli.com
Con Su chạy được đường tuyết là bình thường

Con X5 cũng 2 cầu mà bánh trượt liên tục, có lẽ do nó chưa thay lốp mùa Đông? Chứ không lẽ X-Drive của BMW kém thế?

Hạng D
26/7/08
1.920
56.732
113

Đấy, có người trả lời đỡ mí anh phải ạ rồi đó, cỡ 499 anh trên đây nói thật chưa phải thay lốp chạy tuyết hay quấn xích vô lốp mà bày đặt thể hiện kiến thức!

Mẹ con audi nó còn kéo nguyên cái xe tải to vật trên tuyết chứ ở đó mà quay mòng mòng.

Ko phải riêng anh, 498 a trên đây thánh gúc gù thôi, ở xứ mọi bày đặt nói chuyện tư bẩn.

Con Su chạy được đường tuyết là bình thường

Con X5 cũng 2 cầu mà bánh trượt liên tục, có lẽ do nó chưa thay lốp mùa Đông? Chứ không lẽ X-Drive của BMW kém thế?

• Like
Reactions: BlackVue and tuando