Thảo Luận Chung nhiều bác hại anh em

Hạng B2
6/2/06
121
20
18
RE: nhiều bác hại anh em

Trích đoạn: nhat_nam80

Em không phải thường xuyên đi LS, tháng/ 1 -2 lần chơi. Đau nhất là bác ISUZU 29X.... kia vẫy tay hất ra đằng sau rất chuyên nghiệp như các bác xe khách - ý là đi đi không có gì... 20 km cũng chính xác chứ bác, chỉ mất gần chục phút phóng xe, bởi nếu đi qua thấy CSGT dàn hàng ngang giữa đường thì chắc chắn bắn có bắn tốc độ rồi.

bác coi lại không trách oan người ta, vẫy tay ra sau là ký hiệu có *** nhưng ở khoảng cách xa mà. Vẫy tay sang 2 bên như kiểu không mới là không có chứ

Hạng D
12/9/05
1.449
200
63
50

Vậy là đâu có "nhiều bác hại anh em đâu" bác nhat_nam80 ?

Hạng C
28/2/06
587
2
18
52
tp hcm

nhiều khi khi chiếc ISUZU chạy qua thì *** chưa đứng , đến khi xe bác chạy tới thì *** mới ra "làm việc" không chừng ,như vậy thì làm sao bác tài ISUZU biết được ! nhưng mà để cho an toàn thì bác nên hỏi tất cả các xe chạy qua thì sẽ biết chính xác hơn !

Hạng B2
29/6/06
238
2
0

hi,
ở trong nam thì các bác xe khách 50chổ, xe tải hỏi *** thì không có trả lời đâu. Siêng nhất vẫn là các bác tốc hành. Nhất pha 2 phát là hỏi, họ trả lời nhất pha thêm phát nữa ý: cảm ơn tôi biết. mà bác nên hỏi nhiều người, nếu họ chỉ xuống đát có thể có 20km là chuỵện thường, nếu họ chỉ lia lịa là gần tới rồi.

Hạng B2
29/6/06
238
2
0

Mà nhiều khi hiểu lầm, là đường tôi có chướng ngại vật, nháy pha để bác nhường đường lại hiểu lầm là hỏi công an. nên một số bác tài hay lờ không trả lời.

Tập Lái
9/6/05
39
0
0

Xã hội Việt Nam mà bác lại đi tin người thế. Đừng trách người mà hãy trách mình đi đã bác ơi. Nhỡ thằng ISUZU nó hiểu khái niệm ngược thì sao? Hoặc nó nghĩ bác chào nó nên nó vẫy tay chào lại.

Hạng B2
4/12/05
335
8
18
45
HN

Đã tham gia giao thông thì phải theo Luật lá giao thông thôi bác, khác làm sao được có chăng là người không hiểu thì không có tôi, chứ hiểu mà làm láo thì tội nặng. Em nghĩ, đã tham gia giao thông nếu ai cần giúp thì mình giúp thôi, lần sau mình gặp khó thì người khác giúp... em thầm cảm ơn và nhớ một bác đi xe Hiace, hôm đó em đi Nho Quan - Ninh Bình, xe xịt lốp nhưng để quên ở xưởng, em vẫy tay bác đó dừng lại vui vẻ cho mượn rồi mời phì phèo thuốc lá... ngồi buôn dưa lê.

Hạng B2
4/12/05
335
8
18
45
HN

:D em đính chính câu trên tí nhá, hôm nay có đi uống tí bia nên mắt mũi hơi hoa. Em để quên kích ở xưởng hôm đi làm cách âm. Sory các bác

Hạng D
7/1/06
2.264
50
38
hamburger hill

Tui nói bác Nam đừng có con rận : cũng có khi thấy bác chạy nhanh, hơi lấn qua nó tí, nên nó chơi bác thôi :D