Hạng F
6/9/18
7.371
16.337
113
35
đúng là Mit Pajero trùm phân khúc off địa hình giá mềm, a Mít còn chừa đường sống cho mấy em khác chứ ảnh mà làm đẹp lên chắc mấy em kia khỏi bán !
đầu thì đẹp, cái đít thấy gớm !
View attachment 2494294
Lôi con này vô chi quynh đài,, nó cùng cấp với vua lật chứ có cùng cấp với LC đâu

Hạng C
23/9/20
871
7.360
93
đúng là Mit Pajero trùm phân khúc off địa hình giá mềm, a Mít còn chừa đường sống cho mấy em khác chứ ảnh mà làm đẹp lên chắc mấy em kia khỏi bán !
đầu thì đẹp, cái đít thấy gớm !
View attachment 2494294
Đây là PJ sport, ngang phèo Phò thôi. Không nên đánh lận con đen định nghĩa giữa PJ và PJ Sport rẻ hơn.

Hạng B2
24/11/18
495
439
63
HCM
đỉnh cao của Toyota, xe ko dành cho số đông. Chất lượng được khẳng định qua ngần ấy năm. Đúng là vs tầm tiền bỏ ra để mua 1 con Land mới nhất hiện tại anh em ta có nhiều sự lựa chọn, xe Đức xe Mỹ xịn đấy, nhưng xe Nhật vẫn bền. Em đã từng ghé qua nhà mây làm bộ dây điện của Land này, họ chăm chút từng li từng tí về mặt chất lượng, máy tự động cắt tuốt dây dập đầu cos, xỏ vào housing - test lại xem có tuột ko, kiểm tra từng mối nối xem độ ngấu dây điện thế nào, dao tuốt vỏ có bị xướt lõi đồng hay ko, ngay cả caia đầu terminal đồng (đầu cos) lỗ tầm 1mm, trầy cấn bên trong cũng đc kiểm tra xác xuất báo cáo lỗi… Cũng 1 vòng đời sau chục năm ngta vẫn sẵn sàn bỏ tiền để mua 1 em Land cũ chẳng hạn, trong khi ai dám mua 1 con Merc hay Bim tương đương đâu, sợ nhảy hố voi kaka. 1 thanh niên cuồng xe Nhật phát biểu. Chém nhẹ thôi nha anh em :)