Hạng D
8/5/16
1.251
837
113
đỉnh cao của Toyota, xe ko dành cho số đông. Chất lượng được khẳng định qua ngần ấy năm. Đúng là vs tầm tiền bỏ ra để mua 1 con Land mới nhất hiện tại anh em ta có nhiều sự lựa chọn, xe Đức xe Mỹ xịn đấy, nhưng xe Nhật vẫn bền. Em đã từng ghé qua nhà mây làm bộ dây điện của Land này, họ chăm chút từng li từng tí về mặt chất lượng, máy tự động cắt tuốt dây dập đầu cos, xỏ vào housing - test lại xem có tuột ko, kiểm tra từng mối nối xem độ ngấu dây điện thế nào, dao tuốt vỏ có bị xướt lõi đồng hay ko, ngay cả caia đầu terminal đồng (đầu cos) lỗ tầm 1mm, trầy cấn bên trong cũng đc kiểm tra xác xuất báo cáo lỗi… Cũng 1 vòng đời sau chục năm ngta vẫn sẵn sàn bỏ tiền để mua 1 em Land cũ chẳng hạn, trong khi ai dám mua 1 con Merc hay Bim tương đương đâu, sợ nhảy hố voi kaka. 1 thanh niên cuồng xe Nhật phát biểu. Chém nhẹ thôi nha anh em :)
Em nghĩ Land là sản phẩm flagship của Toy nên chăm chút cũng nhiều hơn

Hạng B2
20/8/20
372
271
63
29
Sài Gòn
Em nghĩ Land là sản phẩm flagship của Toy nên chăm chút cũng nhiều hơn
Lý do tiếp theo là mục đích sử dụng của mấy chiếc LC này là phải chịu đựng được trong môi trường khắc nghiệt, nồi đồng cối đá

• Like
Reactions: MicahNguyen
Hạng B1
26/10/20
88
20
8
29
Ở ta giờ đang có trào lưu làm màu = G63 và Landrover
Mấy con trên mà mua để đi phố thì quá phí. Mà nếu đi rừng thì thua hết Pajero uống xăng như giải khát :D
:)) mẹc có con g professional mà chỉ có cái là đi con đấy nó ko thời thượng thôi