Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
giống như kiểu Grandis nhể, mới nhìn thấy xấu. Nhưng càng nhìn lại càng thấy đẹp mới ghê chứ. Đến bây giờ đã 7 năm từ thế hệ đầu tiên nhưng nhìn Grandis vẫn còn thấy bị mê hoặc, Còn mấy em Hàn xẻng thì mới nhìn rất bắt mắt, nhưng càng nhìn càng chán. Ví dụ như bây giờ còn có ai khen kia Forte/ Caren đẹp không? Vậy mà lúc mới ra làm mưa làm gió.

• Like
Reactions: Rbx and sario
Hạng D
31/1/13
1.879
2.596
113
Quận 12, TP. HCM
Trong dải sản phẩm Mit tại VN, mình thấy em Grandis là đẹp nhất, đẹp từ lúc mời nhìn cho đến bây giờ luôn. Rất đẳng cấp và sang trọng dù cái giá không hề cao. Giờ tới Attrage, ban đầu xem hình ảnh trên mạng thấy không đẹp, nhưng cứ thử nhìn 1 lần em nó chạy thực tế trên đường sẽ có cảm nhận khác ngay. Cái kiểu thiết kế nó hay hay làm người nhìn nó phải thích mà rất khó diễn tả.

Hạng B2
30/8/05
271
269
63
35
xóm nước đen
Từ hồi đó tới giờ em đi làm bằng 3 xe. Đầu tiên là con Swift nhập Nhật luôn nha, kế tới Cruze LTZ liên doanh, giờ ôm Attrage. Bản thân em thấy con nào cũng đáng yêu, mỗi em một thế mạnh. Vậy mà hôm thứ 6 vừa rồi có 1 bác làm chung công ty nhận xét thế này: "Mày đi cũng nhiều xe mà tới con Mit này tao mới thấy hợp với mày". Nghe thích ghê. Hihi.:3dquaytay:

Tập Lái
17/11/06
37
15
8
mit càng nhìn lâu càng thấy đẹp,ít bị lỗi mốt, mới ra nhìn thì hơi xấu, đí 1 thời gian mới thấy đẹp, như con gala trước đây nhìn không đẹp,đến bây giờ nhìn thấy lại hay ,công nghệ thì đi trước so với một số hãng khác.

Hạng F
29/8/07
8.017
26.363
113
Có khi nào bác ấy khen "đểu" bác không ?^-^
Từ hồi đó tới giờ em đi làm bằng 3 xe. Đầu tiên là con Swift nhập Nhật luôn nha, kế tới Cruze LTZ liên doanh, giờ ôm Attrage. Bản thân em thấy con nào cũng đáng yêu, mỗi em một thế mạnh. Vậy mà hôm thứ 6 vừa rồi có 1 bác làm chung công ty nhận xét thế này: "Mày đi cũng nhiều xe mà tới con Mit này tao mới thấy hợp với mày". Nghe thích ghê. Hihi.:3dquaytay: