Hạng D
15/5/14
3.112
2.019
113
Bay Area ,Norh California, USA
Sau 30 năm mà diện mạo và tính năng không thay đổi thì Toyota bán xe sao được.
Bác nhận xét như học sinh lớp 1.
Ở nước ngoài camry là cực kỳ bình thường như cân đường hộp sữa.Người ta không thể gán cho nó cái mác đẵng cấp, sang chảnh nào khác vì mấy từ đó nó giành cho các dòng xe phân khúc cao hơn.dòng mid size sedan thì thống thi thi trường Mỹ top đầu cũng chỉ có camry hay accord mà thôi

• Like
Reactions: duy thắng
Hạng D
20/7/07
2.634
2.442
113
Q Tân Phú
www.facebook.com
Ở nước ngoài camry là cực kỳ bình thường như cân đường hộp sữa.Người ta không thể gán cho nó cái mác đẵng cấp, sang chảnh nào khác vì mấy từ đó nó giành cho các dòng xe phân khúc cao hơn.dòng mid size sedan thì thống thi thi trường Mỹ top đầu cũng chỉ có camry hay accord mà thôi

mỗi nơi thị trường khác nhau mà bác :)

Hạng D
24/2/08
1.766
2.322
133
41
Sài Gòn.
www.otosaigon.com
camry Mỹ mấy đời trước 2007 nội thất vừa nghèo vừa chán òm, camry châu á nội thất như lexus Mỹ vậy, vậy cho nên camry châu á mới được gán mác luxury

Hạng D
15/5/14
3.112
2.019
113
Bay Area ,Norh California, USA
camry Mỹ mấy đời trước 2007 nội thất vừa nghèo vừa chán òm, camry châu á nội thất như lexus Mỹ vậy, vậy cho nên camry châu á mới được gán mác luxury
Cam ry chỉ được thần thánh hóa thành dòng xe sang chảnh chỉ ở thi trường vn thôi nhóe , chứ bước ra ngoài thi trường vn mà bảo camry châu Á nội thất như lexus Mỹ, người ta cười thúi đầu.1 con camry max option giá cũng chưa bằng 1 con lexus base option đâu nhé.

Hạng D
24/2/08
1.766
2.322
133
41
Sài Gòn.
www.otosaigon.com
ai c
Cam ry chỉ được thần thánh hóa thành dòng xe sang chảnh chỉ ở thi trường vn thôi nhóe , chứ bước ra ngoài thi trường vn mà bảo camry châu Á nội thất như lexus Mỹ, người ta cười thúi đầu.1 con camry max option giá cũng chưa bằng 1 con lexus base option đâu nhé.
ai chả biết chuyện đó, đang nói là nói camry " Châu Á", Châu Á nhé bác, thì nội thất ngang ngửa Lexus Mỹ, vậy nên tại châu á camry mới được gọi là xe sang. Bác tưởng chỉ có mình bác ỡ Mỹ hay sao mà nói chuyện hài dón vậy. Bác lấy Lexus max option của bác về so giá với camry base VN nè hehe, chả là cái đinh gì nhá
Nói tới Camry Mỹ cùi hồi xưa tui còn đi cái Camry CE kính quay tay chứ nói gì,

• Like
Reactions: huycar
Hạng C
24/8/13
526
760
93
Vũng Tàu
ai c

ai chả biết chuyện đó, đang nói là nói camry " Châu Á", Châu Á nhé bác, thì nội thất ngang ngửa Lexus Mỹ, vậy nên tại châu á camry mới được gọi là xe sang. Bác tưởng chỉ có mình bác ỡ Mỹ hay sao mà nói chuyện hài dón vậy. Bác lấy Lexus max option của bác về so giá với camry base VN nè hehe, chả là cái đinh gì nhá
Nói tới Camry Mỹ cùi hồi xưa tui còn đi cái Camry CE kính quay tay chứ nói gì,
ông nội california hài tè, chắc chưa đi Camry VN bao giờ, để tui lấy ví dụ cho rõ, Camry 2008 của tui đang chạy là xe VN nè, còn ông bạn tui chạy cái Camry LE 2008, 2 xe cùng đời 1 VN 1 Mẽo, mà cái Camry LE Mẽo nội thất ghế vải, điều hòa 1 vùng, ko có chức năng lọc ION, và quan trọng là cách âm của Camry Mẽo 2008 quá dở, chạy mà nghe ù ù nhức cả đầu, trong khi Camry của tui thì êm ru. Lên Consumer Report coi thì mới biết Camry Mỹ từ 2007 -2009 bị lỗi phần cách âm, tới giữa 2009 mới khắc phục. Cái so sánh này là để nói lên Camry VN nói riêng còn Camry Châu Á nói chung nó khác xa cái Camry Mẽo cùi bắp của ông nội California nhé,