Tập Lái
25/12/14
11
1
1
35
đúng là nhìn xe chỉ thích cưới vợ luôn thôi. mà một lúc cưới được cả hai thì tốt.

Tập Lái
25/12/14
11
1
1
35
ông sếp em cũng khoe suốt về ẻm này. Em thì cứ nghĩ bụng, chắc nói phét, xe mình chẳng nhẽ không khen. Nhưng hôm trước được ngồi ké, đích thị sờ tận tay day tận mặt, em mới được mở mày mở mặt mới các bác ạ. Đầu tiên là thấy êm. xe lướt nhẹ, không rung lắc gì cả, ngồi xe mà cứ em như không. Tiếp nữa là không gian xe rộng, thoáng. gì chứ rộng và thoáng là duyệt. còn mấy cái về kỹ thuật thì em không am hiểu lắm, chỉ nói cảm nhận của mình thôi. đúng là có trải nghiệm thì mới biết.

Hạng B2
24/12/14
105
26
28
35
ông sếp em cũng khoe suốt về ẻm này. Em thì cứ nghĩ bụng, chắc nói phét, xe mình chẳng nhẽ không khen. Nhưng hôm trước được ngồi ké, đích thị sờ tận tay day tận mặt, em mới được mở mày mở mặt mới các bác ạ. Đầu tiên là thấy êm. xe lướt nhẹ, không rung lắc gì cả, ngồi xe mà cứ em như không. Tiếp nữa là không gian xe rộng, thoáng. gì chứ rộng và thoáng là duyệt. còn mấy cái về kỹ thuật thì em không am hiểu lắm, chỉ nói cảm nhận của mình thôi. đúng là có trải nghiệm thì mới biết.
cũng chỉ vì một lần được ngồi EcoSport, có cùng cảm nhận như bác @hoangminhhm mà em ngơ ngẩn mấy tháng giời đấy. nên đi đâu mà nhìn thấy nó thì cứ phải đứng ngắm một lúc mới thôi

Hạng B2
24/12/14
105
26
28
35
bao nhiêu là dự định, em thay đổi hết, quyết tâm tậu em này về một nhà cho vui.

Hạng B2
24/12/14
105
26
28
35
đấy kết quả bây giờ là vi vu suốt đấy. cảm giác vẫn như phút ban đầu thôi.