Hạng D
4/1/09
2.198
6.036
113
VN
bác Trường nói quá rồi nhé !
Đang đợi Pajero Sport về xem sao đây.

Last edited by a moderator:
Tập Lái
8/6/11
35
0
0
37
filmnanoshield
quangtin nói:
Tầm 20 chai của bác thì nên chơi âm thanh hàng xịn đi bác, chất lượng hơn hẳn, đúng là tiền nào của đó. 3M mà 3 chai là đồ nhái rồi, Llumar cũng có tên tuổi nên chất lượng bác cứ yên tâm.
e công nhận với bác 3M giá 3 chai ko phải la loại tốt nhưng ko phải là phim dỏm đâu, e sẵn sàng bảo hành 10năm, còn nếu bác muốn 3M 100% made in USA thì cứ pm với e, giá vào khoảng trên dưới 10tr (tùy vào độ linh động của kính hông và kính sau). kỹ thuật viên bên e cũng ko phải là tay mơ qua dường mà được đào tạo từ sin.gapore, đã được công nhận về tay nghề, hiện nay là kỹ thuật trưởng về film cách nhiệt của Bến Thành Ford
nếu các bác ko ưng ý về phim 3M thì có thể hương qua dòng cao cấp hơn là NanoShield, độ cách nhiệt của loại cao cấp nhất đạt 99%, chống hồng ngoại và UV luôn đạt 99%, độ xuyên sáng cho film kính lái đạt từ 60 trở lên(tùy loại), có thể kiểm tra tại chỗ bằng máy đo của 3M, giá thành chỉ từ 6tr.
nói chung, e có thể cung cấp tất cả các nhu cầu về phim cách nhiệt cho các bác, từ dòng giá rẻ đến dòng cao cấp, giá chỉ từ 3tr đến 20tr
nếu các bác là thành viên OS, e xin gửi lại 10% chi phí làm quen.
xin kính các bác 1 chén, rất mong được offline và hợp tác với các bác