Hạng C
7/12/17
800
1.089
93
36
Pajero all sắp ra mắt 7c đích thị, kén khách. Everest còn lỗi rong kinh, không thấy hãng xử lý thế nào. Sorento 2021 mới ra ok, chất lượng thaco lắp k biết có cắt xén gì so va bản gốc không, giá ngáo. Crv 5+2, 2 chỗ cuối làm cho có. Out 2.4, ngoại hình ổn, nội thất tạm không long lanh bằng mấy a nhật khác. Santa fe sang năm nâng bản mới, bản cũ cũng ok. 1,5 tỉ thì lắm lựa chọn lắm a. Cx8 nữa.

Hạng D
14/8/16
1.872
2.267
113
39
View attachment 2320499

Nhờ anh em giúp chút

Như tiêu đề, mình muốn mua 1 chiếc xe 7c hoặc 5+2 giá tầm 1 tỷ 5 đổ lại (trừ fortuner). Anh em tư vấn giúp mình với.

Xe nào đang có giá tốt, dễ bảo dưỡng và sử dụng.

Cảm ơn nhiều

*Ảnh minh họa
Bác chủ đã xác định là fortuner là đầu bản rồi, fortuner là bác ko cần suy nghĩ, còn xe khác thì bác lại lăng tăng. Trừ fortuner thì 7 chỗ có xe nào ra hồn đâu mà tư vấn bác. Xe chưa chạy đã lỗi rồi mà.

Hạng C
22/2/10
648
401
63
Nhờ tư vấn mà không có tiêu chí, khác gì đẽo cày :)

Hạng B2
30/10/16
299
212
43
38
khổ nỗi con vợ cả em nó cứ thích cx8 red chứ nó ko thích sorento, mà lúc mua cx8 pre 1 cầu em lăn bánh là 1486 giờ chắc còn được 1 tỏi là may.
Đúng òy, bác cho mình hỏi. Cx-8 màn zin nhỏ chút xí, vậy mình có thể nâng cấp lên màn to hơn được không vậy.

Hạng B2
1/4/19
164
178
46
Bác chủ đã xác định là fortuner là đầu bản rồi, fortuner là bác ko cần suy nghĩ, còn xe khác thì bác lại lăng tăng. Trừ fortuner thì 7 chỗ có xe nào ra hồn đâu mà tư vấn bác. Xe chưa chạy đã lỗi rồi mà.
Cuồng toy nó vừa thôi. Trừ fortuner thì 7 chỗ có xe nào ra hồn ??? Tiêu chuẩn an toàn thế nào. Có bán ở châu âu. Châu mỹ ko. Xe hơn tỷ phanh tay cơ. Thế ford Everest, Nissan terra, Mitsubishi pajero, Santa Fe ko phải 7 chỗ thì là mấy chỗ. Fortuner bán nhiều xe dịch vụ để mang đi cày. Chứ mua xe cá nhân hưởng thụ mua Santa Fe hết kìa. Biết thì thưa thốt

Hạng D
25/3/19
1.037
1.852
116
44
Cuồng toy nó vừa thôi. Trừ fortuner thì 7 chỗ có xe nào ra hồn ??? Tiêu chuẩn an toàn thế nào. Có bán ở châu âu. Châu mỹ ko. Xe hơn tỷ phanh tay cơ. Thế ford Everest, Nissan terra, Mitsubishi pajero, Santa Fe ko phải 7 chỗ thì là mấy chỗ. Fortuner bán nhiều xe dịch vụ để mang đi cày. Chứ mua xe cá nhân hưởng thụ mua Santa Fe hết kìa. Biết thì thưa thốt
Bác căng quá, chắc bác kia đang troll thôi

• Like
Reactions: PMH82
Hạng C
26/10/17
608
608
93
42
Đọc kĩ đi ông, đang troll đó

• Like
Reactions: PMH82