Tập Lái
23/7/05
32
0
0
Em muốn cắt một đoạn nhỏ trong bài hát nào đó để dùng làm chuông điện thoại.
Em leo lên mạng tìm kiếm và down được phần mềm "HJSPLIT" & "MP3 Splitter & Joiner".
Hjsplit làm cực nhanh, lại đơn giản nhưng khổ nỗi chỉ cắt được khúc đuôi, còn khúc dạo đầu của bài hát em muốn cắt nhưng ko biết cắt theo kiểu nào được.
Còn phần mềm "MP3 Splitter & Joiner" thì có thể cắt theo ý muốn nhưng máy điện thoại của em không hỗ trợ kiểu file mà nó định dạng.
Nhờ bác Chậm & các bác trên diễn đàn giúp em với.
Em cảm ơn nhiều.

Tập Lái
23/7/05
32
0
0
RE: Nhờ bác dicham chỉ giúp em cách cắt file nhạc

@ Nguyengia: Lâu lắm mới lại thấy anh. Nhưng Herosoft em tìm down không ra. Cái đó có dễ làm ko? kiểu này phải hối lộ anh cafe roài...he he
@ Dicham: híc...em làm được rồi nhưng lúc mở cái file mình vừa cắt lên nghe thì ứ thấy....âm thanh đâu.
Lúc đầu em mở nhạc ra thì vẫn nghe bình thường, chả hiểu sau một hồi cắt ghép tùm lum rồi ra 1 đoạn nhạc mới nó lại bị như thế đấy .
hìhì...tại em dơi bị dở ngoại ngữ nên...
Bác hướng dẫn giúp em nhé.

Tập Lái
23/7/05
32
0
0

Ặc...không biết ông nội nào đi wa rút mất dây loa ra. Thế mà cứ tưởng do em phá phách gì nó mới bị hư chứ.
Em làm được rồi. Cám ơn bác dicham nhiều.

Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
56
Sài gòn

Mã:
http://www.nch.com.au/wavepad/masters.html (Góc gồ cái là ra ngay!)

Down từ đây không dùng được key trên Pác. Pác Dicham cho hỏi cái key trên là dùng cho phiên bản bao nhiêu vậy?
Thanks.

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

các bác vào đây nhá.cái site này em kiếm mãi kiếm mãi kiếm mãi (lắm mãi thế) mới biết được
thích soft j cứ vào.key kiếc rắc riếc j có đủ cả
www.phazeddl.com
chúc các bác mãn nguyện:D

Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
56
Sài gòn

Trích đoạn: DiCham