Hạng B2
23/4/04
367
0
16
Vietnam
RE: Nhờ bác Gấu tư vấn giúp cho hệ thống Intercom với xe.

Trích đoạn: thich4banh

Bác Gấu, em nghĩ ra rồi, để em côn cho bác, chứ post lên đây thì còn giề là phát minh nữa. :D
Hòa Thượng không nói!:mad:Em nói nhé:DNhưng mà em hỏi phát! lỡ bác để máy con ở nhà, sau đó đi chơi với bồ vô tình nó kích hoạt vợ bác nghe được thì ......vui nhỉ:D

Hạng C
22/7/04
965
20
18
48

Phương án 3: Gấu đã "ơ rê ca"..... (Nhưng không có màn khỏa thân như Ác si mét).Tuy nhiên phải chế được cái cổng giao tiếp 2 chiều mới hoàn chỉnh.
Nhưng mà xong thì giao cho ai sản xuất, đóng gói sản phẩm hả Hòa thượng???

Last edited by a moderator:
Hạng B2
23/4/04
367
0
16
Vietnam

Trích đoạn: polar bear

Gấu đã "ơ rê ca"..... (Nhưng không có màn khỏa thân như Ác si mét), tuy nhiên chưa hoàn thiện đâu, phải tính thêm một tý nữa đấy.
Hòa thượng đừng có la to zậy. :mad::mad:
Phần điều khiển từ xa và khỏang cách nhận bác tính nhé?Phần em, đã nghe HThượng nói qua rùi, em ok phần cảm biến hoặc mắt hồng ngoại. Em chỉ định cho nó hoat động trong khu vực ghế lái thui. Còn lại chế thêm một công tắc ngắt nguồn khi không có nhu cầu sử dụng. Phần em nói chung là ok rùi:D. Có gì em alo thông báo cụ thể cho bác! em đang định dùng thiết bị có tầm hoạt động trong bán kính 10km, nhung đang có vấn đề là không biết có tích hợp được vào hệ thống antena cũ của xe ko? Bác cho ý kiến về phần này nhé?

( HÒA THƯỢNG lúc này nghiện ngập lắm rùi bác ạ:)vớ vẩn có ngày bị vợ đuổi chốn ra HUẾ ăn vạ bác đấy:D)

Hạng C
22/7/04
965
20
18
48

@ Hòa thượng và Lọ mọ

Tối nay trời Huế nóng như đổ lửa. Phải vác ghế ra ngồi thiền ngoài vườn để tư duy cái công nghệ "chửi rủa từ xa" cho Hòa thượng (chắc Gấu gìa bị vợ nghi rùi. Từ ngày đi SGN về hay mơ màng một mình quá[8|][8|][8|]). Mất đến vài triệu nơ tờ rôn thần kinh mới tìm ra vấn đề; không thể trì hoãn "cái sự sung sướng", rút phone gọi cho Hòa thượng thì máy báo ngoài vùng phủ sóng , trong vùng phủ..... (ặc ặc). Thế có tức không. Đành lên đây rủa vậy.
Xong xuôi phần công nghệ rùi. Mai phone vào để các bác xem xét. Dài dòng văn tự lắm, gõ không nổi.
Đảm bảo ngon, bổ, rẻ; hàm lượng chất xám cao; không can thiệp phần mềm, hạn chế can thiệp phần cứng. Sản phẩm có thể sản xuất đóng gói hàng loạt.
Topic này ngang đây khóa được rùi. Thành công thì trình diễn cho AE OS thưởng thức.:D:D Còn tịt ngòi thì lơ luôn, để lâu trên này mọi người chọc quê cho chít. hi hi.:mad::mad::mad:

Cảm ơn bác nhiều lắm lắm!

P/S: Giờ giới nghiêm của em là 10PM (thức khuya quá thì con bé nhà em nó cũng thức theo-sáng hôm sau không chịu đi học), sau đó em rút vào hoạt động bí mật (lên giường suy nghĩ tiếp..)
:D

Hạng C
22/7/04
965
20
18
48

Gọi cho bác lúc 20h00 thôi nhé. Đang tụng kinh gõ mõ ở đâu thì khai báo gấp không dàn thiên lý ở nhà đổ vào đầu đấy. :D:D. Gần trưa, rảnh việc mình sẽ phone.

Hạng B2
6/5/04
188
2
18
Ha Noi

Trích đoạn: Der Fahrer

Trích đoạn: thich4banh

Hai bác Gấu! :D

...mời chú ấy xuống xe đi chỗ khác chơi thông qua hệ thống loa của xe.
Cần gì , chỉ cần cài sẵn 1 đoạn ghi âm : " Hệ thống phun hơi độc làm liệt dương trong xe sẽ kích hoạt trong 1 phút nữa "

Bác Dè ui chỉ sợ các chú nghịch ngợm lại thông báo lại lại là
"Xe của bạn đã được phun hơi độc làm liệt dương cho bất kỹ ai leo lên xe này" thì đứt bác ạ