Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
16/5/09
308
42
28
Re:Em cần bán gấp Kia CD5 ( Xin Mod vui lòng cho để ít ngày )

Cám ơn các bác đã quan tâm và chia sẻ với em .

@Namthaygiao : Đến ngày em cần tiền mà chưa gả được em nó với giá cao hơn thì em sẽ alo cho bác .

Thứ 2 em đi đăng báo mua bán .

Hạng F
10/11/07
5.231
404
83

con này còn mới lắm... hôm bác ấy mua xe, CNL cũng phải ngạc nhiên vì kiếm được của còn gin như thía! mong là bác gả em nó vì việc vui chứ không miễn cưỡng như em... các bac có nhu cầu: giá thách cưới đó vẫn là rẻ và thơm với tình trạng của nàng KIA nầy đó ạ.

Hạng B2
6/9/07
223
62
28

mợ tài nói:
con này còn mới lắm... hôm bác ấy mua xe, CNL cũng phải ngạc nhiên vì kiếm được của còn gin như thía! mong là bác gả em nó vì việc vui chứ không miễn cưỡng như em... các bac có nhu cầu: giá thách cưới đó vẫn là rẻ và thơm với tình trạng của nàng KIA nầy đó ạ.

Mợ chuyển qua KD xe từ hồi nào vậy??????????

Hạng B2
16/5/09
308
42
28

mợ tài nói:

Sáng nay lái đã trả em 11.x triệu rồi , nhưng em thật lòng em không muốn bán cho lái với lại cũng chưa đến giá em mong muốn .

Last edited by a moderator:
Hạng B2
16/5/09
308
42
28

post nhầm sorry !

Hạng B2
13/6/07
405
16
18
56
TP HCM

Xe bác Hai_Lua_Me_oto này thì em biết là ngon thiệt vì hôm đi NT, xe em được sắp đi sau xe bác, cứ thấy bác vù vù 90-100, con cà rem của em cũng phải vất vả phi theo. Chúc bác bán được giá như ý và kiếm vợ hai khác trẻ trung hơn nhe

Hạng B2
16/5/09
308
42
28

Do cần tiền gấp . em giảm còn 115 triệu ( fix luôn ) từ giờ đến cuối tuần này ( 8/9/2010 )

Bác nào thích trợ lực thì có người bán nè . Xe đời 2001 có trợ lực chạy 80x km

[link]http://www.otosaigon.com/forum/m2464868.aspx[/link]

Hạng B1
3/3/10
96
5
8

chúc Bác mau bán được xe

B2 moi ra truong nói:
huythuyan nói:
Xe bác Hai Lúa tuy đời sâu nhưng zin khó tìm ,em ko có nhu cầu nhưng vẵn thèm cái zin (gen nhà em ).Chúc bác mau gã em nó
@huythuyan
Hôm nay em ở Long An Cả ngày - alo cho bác nhưng ... bx bác nhắc máy , nói bác đi bến tre .... ( sorry bác Hai Lúa - em spam chút - nhưng kéo thớt của bác lên hé)

Dạ xin lổi Bác Hai lúa em lại nhờ thớt bác spam (kéo thớt lên )Xin lổi Bác B2 ,tình hình hôm ấy tụi em về Ba tri Bến tre mần Lể Thượng thọ cho Bà Nội em nên em vắng nhà chứ em ít ra khỏi nơi cứ trú lắm.Vậy hôm nào ngang Trung lương Bác ới em ra hầu Bác ly Cafe tạ lổi nha Bác.Chúc Bác vui

Hạng B2
16/5/09
308
42
28

Do cần tiền gấp . em giảm còn 115 triệu ( fix luôn ) từ giờ đến cuối tuần này ( 8/9/2010 )

Bác nào thích trợ lực thì có người bán nè . Xe đời 2001 có trợ lực chạy 80x km

http://www.otosaigon.com/forum/m2464868.aspx

115 triệu lần thứ nhất

Status
Không mở trả lời sau này.