Nâng cấp nội thất/ghế da Nhờ Bác Tám May Nệm tư vấn!

bác cho em hỏi luôn em muốn bọc da màu kem trùm lên lớp da đen zin trên Subaru Outback, giá cả thế nào ạ? Thời gian bao lâu ạ? Bác inbox giá hộ em với
Thân chào bác, dòng xe Outback full option rồi. Nếu may áo trùm lên mất giá trị xe lắm bác, bác xài cũ đi rồi em may áo mới. Em may cũng được gần giống zin luôn bác.
Trân trọng kính chào.

• Like
Reactions: phatlp
@ bác XichTho, bác huutam1978, bác trongvo88, bác RobbieBTT, bác Phamken202 và bác Swinds: em đã pm các bác nhé
@ bác Vicaren: địa chỉ của em đây bác
1. 378 An Dương Vương, F4, Q5
2. Workshop:96-98 Liên khu 2-5, phường Bình Trị Đông, quận Bình Tân
@ bác Sunny311: hôm nào tiện ghé em may to hơn bác nhé.
P/S: xin lỗi các bác vì sự chậm trễ, tháng nay em bận nâng cấp xưởng nên không online nổi. Mong các bác thông cảm.
Trân trọng kính chào.

Tập Lái
13/2/16
18
14
3
43
Bác Tám cho em hỏi tí. Con city 2016 bọc da ghế thiệt hại hết bao nhiêu bác? Bác có bao da cho vô lăng luôn ko cho em giá nhé. Tks bác

Tập Lái
8/2/16
23
6
3
41
Chào bác cho e hỏi e muốn bọc da vô lăng và taplo cho xe BMW 320i của e thì giá cả như thế nào ạ. Thời gian làm là bao lâu. Và mình phải tháo cả taplo và vô lăng ra mới làm được hả bác? Bên bác có tháo được ko a ?

Tập Lái
9/5/12
7
1
3
Chào bác Tám, e thấy anh em khen bác may đẹp quá nên tính hỏi bác may bộ áo ghế cho ford escape hết bao nhiêu vậy bác? Thanks bác. Mail của em: [email protected]

Hạng C
16/2/11
616
4
18
hi bác Tám e muốn bọc da vô lăng và cần số xe eco sport, bác báo giá cho e m nhé

Tập Lái
8/3/16
17
5
3
43
Cho xin gia boc da city 2016 luon nha bac, co nhieu mẫu de lua chon kg bac