Trùm Cô
27/11/07
854
46.552
93
  • Like
Reactions: huyson
Hạng B2
8/3/11
356
1.178
123
Em mới hỏi sơ qua thì quy trình:
  • phải chụp X quang răng, hàm để bs xem và cho giải pháp.
  • tuỳ kết quả chụp mà bs cho niềng hay bọc hàm gì đó..
  • thời gian từ 3 tháng - 18 tháng
  • kinh phí: chỉ bên nha khoa tân định là có giá rõ ràng ( từ 15-30tr) ; mấy chỗ kia ko nói

Hạng D
1/6/11
4.533
8.660
113
13
Dạ em ở quận 3, bán kính 5km thì ok hết! Chỉ sợ vô chỗ “vẽ vời “ mà tội cho F1 thôi . Hè rồi cũng có đi khám ở KIM , nhưng thấy em nha sỹ trẻ tỏ vẻ khó chịu khi tui hỏi chi tiết việc chỉnh răng, nên ko có ý định quay lại đó !
ủng hộ Oser @ngocdds bac Ngọc đi anh,số 3 Lý Chính Thắng gần ngã 3 HBT

• Like
Reactions: giuvung
Hạng B2
16/7/16
294
7.789
119
Chỗ nào em không biết, nhưng mấy anh né tml KIM ra dùng em.

Em qua đó chữa nha chu, nó báo đâu 400K hay 450K gì đó. Đang làm, nó kêu giá đó 1 hàm, hàm kia cũng bị anh làm luôn nha. Không lẽ kêu téo. Thế là X2 giá.

Làm xong xuống lấy thuốc xúc miệng gì đó tím tím á mà tìm hoài xong báo hết, kêu anh chụp hình chai thuốc dở (éo có đơn thuốc) về nhà tím mua, dễ lắm, tiệm nào cũng có (mà chỗ em éo có).

Sau đó là 1 chuỗi ngày chúng nó điện thoại và nt (khoảng 20 tn và đt tất cả) mời chào đủ thứ DV. Ban đầu mình nhẹ nhàng bảo anh chưa có nhu cầu, có anh sẽ quay lại. Sau thì kêu em vui lòng bỏ giúp số anh ra khỏi danh sách của tụi em. Sau cáu quá thì bắt đầu đ ịt. Đ ịt đâu đến em thứ 3 thì chúng mới buông tha cho mình.

Câu chuyện này mình kể trên đây không phải lần đầu nhưng anh em cho phép mình kể lại.

Và lời cuối cùng, mình xin phép D C M tụi nha khoa KIM lần nữa.

P/S: Đợt đó mình làm ngay cái KIM chỗ CV Gia Định vì gần nhà cho tiện chứ trước đó toàn chạy qua làm bên No1.

• Haha
Reactions: TAK40
Hạng D
28/6/13
1.030
1.276
113
HCM
Em ở Q2, cũng đang tìm chỗ niềng lại răng cho F1. Ku nhà em răng sữa thì ok, thay răng xong vừa lổn nhổn, vừa hô. Đang muốn tìm chỗ uy tín gần nhà để năm nay vào lớp 10 bắt đầu niềng lại, hết C3 là hoàn tất. Nhờ các bác chỉ giúp!
Cuối cùng làm ở đâu bác? Em ở Q2 nên cũng quan tâm