Hạng B2
22/2/06
154
1
18
Chả là thế này ạ:
Trước đây em đã từn chơi em SF VTEC II 400, sau một năm sát cánh cảm thấy chưa đủ độ phê (mặc dù em chưa bao giờ chạy quá 150 km/h cả) nên đã chia tay em nó, phần cũng vì không yên tâm lắm về PP của em nó. Ngày đó thì chưa có xe nhập chính ngạch nên giấy má nó cũng lung tung ạ. Nay, em đã dành dụm đủ tiền để tiếp nối đam mê bỏ dở của mình, và em đã quyết định chọn em Hornet 919 đời 2007 làm bồ mới ạ. Vậy, các bác cao thủ cho em hỏi là giá Hornet 919 đời 2007 bây giờ là bao nhiêu ạ, tất nhiên là xe chính ngạch mới 100% nhé vì em ko chơi xe ko nhập chính ngạch nữa đâu và máy điều này nữa ạ:
Vì em ở hải phòng, mà hải phòng thì có vẻ là không thể mua đuợc tại Hải phòng rồi nên chắc em phải mua trên HN hoặc trong SG, vì vậy em muốn các cao thủ chỉ giáo về khoản giấy tờ ạ vì suôn sẻ thì ko sao chứ găpk rắc rối thì mất thời gian đi lại lắm. Xe nhập chính ngach hải quan thì để đủ giáy tờ đi đăng ký phải có những loại giấy tờ gì ạ, tờ khai nhập khẩu, chứng nhận đăng kiểm, hóa đơn bán hàng và còn gì nữa không ạ, trong 3 loại giấy tờ trên em thấy cái tờ khai nhapạ khẩu là khó check nhất vì ko phải chuyên môn của em, 2 cái kia thì quá dễ rồi ạ. và khi đủ giấy tờ để đăng ký rồi thì thuế truớc bạn của em Hornet này sẽ tầm bao nhiêu ạ? Cám ơn các bác nhiều.