Hạng B2
4/8/06
312
10
18
otosaigon.com
RE: Nhờ các Bác cao thủ "giòm" dùm con xe này

Trích đoạn: lovely_man

xe này ở đâu thế cá bác.em theo dõi diễn đàn lâu lắm nhưng chưa góp ddc bài nào cả.đúng lúc em đang có ý định tìm một con xe cũ như con này,bác nào xem xe rồi thì posst lên cho ae

Bác này mới là đệ nhất forum đây , gần 3 năm mà chỉ đăng có 1 bài

Hạng B1
11/3/07
56
0
0

Hic bác ấy đọc la chính!
Dấu nghề ấy mà

Tập Lái
21/11/04
34
0
6
42

các bác thông cảm.nhà em thfi có xe rùi nhưng là xe của ông già em.em thfi là công chức nhà nuwowocs muốn mua xe cũng phải xem điều kiện thế nào đã.tháy có cái vừa ý em mới lên tiếng chứ em thì kinh nghiệm ít ỏi lém ko góp ý dc gì cả. chủ yếu học hỏi là chính mừ,
mà cÁI XE NÀY ĐÃ CÓ KẾT QUẢ GÌ CHƯA THẾ CÁC BÁC. MÀ QUÊN EM Ở 1 TỈNH MIỀN NÚI CƠ.

Tập Lái
7/2/06
38
0
0

Kết quả đê......
Báo cáo các pác, hôm nay E đã đi xem mặt và khám tổng quát E nó rồi. Kết quả là đáng thất vọng các pác ù. E nó đời 96 chạy chế hoà khí đúng như pác Biển đỏ nói. Ngoại thất thì đã va quệt nhiều chưa đến mức nặng nhưng có điều làm lại ẩu quá nên thật là lem nhem (mang về vợ cả E oánh chết). Đèn đóm thì xước tèm lem.
Nội thất nỉ trông xấu quá. Máy đã làm lại nhưng chạy rất ì, máy lạnh kêu như bò, bật hết cỡ cả AC và quạt mà cả 20mins vẫn chưa mát được xe. Gầm rung, thước lái hỏng, bơm trợ lực chắc cũng sắp tiêu luôn... pótay! Nói chung thằng E thợ xe bảo nếu chết lắm thì A lấy khoảng 150T nhưng E thì ko dám vì ko có nghề mà cưới E nó về thỉnh thoảng lại được đi xe cứu hộ thì... đấy là chưa kể nó không xứng đáng với nhan sắc vợ cả nhà E. hihi.
Hơi dài dòng một tí để báo cáo các bác. Túm lại là E quyết định trì hoãn sự sung sướng lại, kiếm 1 E Maz hoặc Lac vậy. Cám ơn các Pro nhìu nhìu.

Hạng D
2/2/07
1.869
29
38
54
Винница

em học B2, thầy dạy môn Nguyên lý cấu tạo bảo rằng gặp xe còn dùng bộ chế hòa khí thì có rẻ mấy cũng đừng nên mua [8D]