Tập Lái
11/12/05
23
0
0
RE: Nhờ các bác chỉ giáo_xe corrona92

@Bác sĩ & bác Cận: Đừng trách em nhé, không phải là em không tin các bác nhưng mà em mới mua xe lần đầu nên phải "trưng trắc", không dám mua xe... không đảm bảo. Mấy lại, có ông anh thấy em máu quá nên bán chịu cho một em camry 89, giá 135 t (cho chịu 30T). Xe này em biết nên mua yên tâm hơn. Dù gì thì em cũng hết sức cám ơn các bác đã tận tình chỉ bảo, mong rằng sau này có vấn đề gì các bác chỉ bảo thêm.
@ Bác Vietthuy: Chắc em cũng lấy xe vào cuối tuần. Nếu bác thích... "bình xe" thì em mời bác một li cafe gọi là Khoe (khao) xe. OK?

O.S.P.D
20/4/05
1.879
104
48

Chúc mừng bác:D
Xe Camry,nếu đúng đời 89,còn khá,với giá 135t,cho thiếu 30t thì phải chúc mừng bác lần nữa:D
Khi nào lấy xe thì nên rủ các pác HN rửa đê:D và chụp hình đăng lên cho AE xem nhé:D

Tập Lái
11/12/05
23
0
0

Cám ơn bác Cận, cuối tuần em mới lấy được xe vì chủ xe đang đi công tác, chưa giao xe được. xe này còn ngon lắm bác ạ, máy móc, nội thất, khung gầm đều nguyên bản, chỉ có sơn là bị làm lại thôi. Lấy được xe chắc chắn em sẽ chụp hình lên để các bác xem và bình luận. Mua được xe thì chắc chắn là phải rửa rồi, không thì ngồi lái không yên tâm bác nhẩy:).

Hạng B2
30/1/05
106
1
18

ok luon
khi nao cuoi tuan rua xe hoac di lay xe thi gọi mình nhé, chắc ngày mai mình mới lấy xe, bằng lái thì đến thứ 3 mới có bằng mới (đang đi đổi bằng nước ngoài ma)
0912494755
Trích đoạn: porcupine

Cám ơn bác Cận, cuối tuần em mới lấy được xe vì chủ xe đang đi công tác, chưa giao xe được. xe này còn ngon lắm bác ạ, máy móc, nội thất, khung gầm đều nguyên bản, chỉ có sơn là bị làm lại thôi. Lấy được xe chắc chắn em sẽ chụp hình lên để các bác xem và bình luận. Mua được xe thì chắc chắn là phải rửa rồi, không thì ngồi lái không yên tâm bác nhẩy:).

Hạng B2
17/9/05
361
23
18

Cứ dắt được "vợ" về là vui rồi. Chúc bác những ngày vần vũ vui vẻ.

Tập Lái
11/12/05
23
0
0

Các bác ơi, chủ xe vừa thông báo tuần sau mới về... :( buồn mất 5 phút. Lúc nào nhận xe em sẽ báo ngay ạ. Lai phải hoãn cái sự sung sướng lại.
@bác Vietthuy: em ghi số DT của bác vào máy rồi, nhận được xe là em sẽ gọi cho bác ngay.

Hạng B2
30/1/05
106
1
18

cám ơn nhiều nhé, hẹn mai gặp
ps/ Trưa mai đi xem xe cùng bạn quangzdung tren forum nữa, nếu đi luôn càng tiện ,hehe[8D]

Trích đoạn: porcupine

Các bác ơi, chủ xe vừa thông báo tuần sau mới về... :( buồn mất 5 phút. Lúc nào nhận xe em sẽ báo ngay ạ. Lai phải hoãn cái sự sung sướng lại.
@bác Vietthuy: em ghi số DT của bác vào máy rồi, nhận được xe là em sẽ gọi cho bác ngay.

Tập Lái
21/9/04
37
0
0
44
OSOM
www.home.vnn.vn

Theo em bác cứ nên cẩn thận , mua xe chứ đi đâu mà phải vội , tết nhất tới nơi rồi mua xe về mà xe nó pan giữa đường lo đùn ra xưởng thì nhọc lém .:D.Chúc bác sớm cưới được em vừa ý

Tập Lái
11/12/05
23
0
0

Báo cáo các bác, em lấy em camry rồi ạ. Em nghe lời “Thiếu gia” nên đang cho đi lướt lát một tí cho nó ngon. Tiếc qua em quên không mang máy ảnh nên không post hình lên được nhờ các bác bình luận, đành để mai vậy.
Bác thuỷ thông cảm nhé, một hai hôm nữa anh em mình café nhé, em muốn ra mặt vợ hai cho nó ngon lành một tí:):D. Anh em OH có bác nào ghiền café thì đi cùng tụi em cho vui, em là cứ hay thích đàn đúm [8D][8D][8D]