Hạng D
10/4/07
1.260
44
48
44
S.O.S NT
Xe_chuong_ga nói:
Từ từ hãy làm bác....quên nó đi....còn quẹt nhiều...để làm 1 thể! Em zọt đây
!!!
E vote cho bác, xe mới hay xót, chạy chừng vài tháng, chán chẳng thèm lo nữa, cứ để vài xẹo đi cho nó ra dáng giang hồ giang háng, xe e giờ đầu đuôi gì cũng có thẹo, để dốnlâu lâu làm 1 lần luôn, mà cứ y như rằng làm xong vài bữa lại dính thẹo ngay

Hạng B2
22/12/11
175
66
28
Cám ơn các bác nhé
tại xe mới hơi bi xót ruột đó mấy bác, ra sonax ở đâu vậy các bác,minh mua về tự làm luôn được hong,tại thấy trầy cũng ít mà nhìn vô thấy ngứa mắt quá a,
bữa e có gọi hỏi thăm bác mpg về e sor đó, kết dáng em sor nên quyết định cuối cùng cưới e nó luôn
bên mazda làm cái này bao nhiều xẻng vậy bác acho?

Last edited by a moderator:
Hạng B2
22/4/05
347
26
28
E làm theo bảo hiểm nên không chú ý giá. Của bác bị có 1 tí chắc rẻ. Uả mà bác làm theo bảo hiểm đó.

mgp confirmed
Hạng D
24/6/10
1.180
2.753
113
46
Q.7 TPHCM
haysongvuive nói:
Cám ơn các bác nhé
tại xe mới hơi bi xót ruột đó mấy bác, ra sonax ở đâu vậy các bác,minh mua về tự làm luôn được hong,tại thấy trầy cũng ít mà nhìn vô thấy ngứa mắt quá a,
bữa e có gọi hỏi thăm bác mpg về e sor đó, kết dáng em sor nên quyết định cuối cùng cưới e nó luôn
bên mazda làm cái này bao nhiều xẻng vậy bác acho?
Ah,mình nhớ rồi.Nhà bác ở Q.10 đúng không?Ở Q.10 cũng có 1 bác đi So đó bác.Mình hay uống cafe với bác đó ở Rose.Hôm nào cafe mình gọi bác,PM cho mình số phone nhé.

Hạng C
1/8/09
686
177
43
Đà Nẵng
Bảo đảm bác chủ quẹt khoảng...10 lần nữa là chán ngay cái zụ cứ hở ra là đi tút tát lại! Cứ 1 năm 2 lần đi tổng dọn trong ngoài là ok bác ạ!

Hạng B2
22/12/11
175
66
28
ok bác mpg bữa nào cafe e đi giao lưu với...................................................................