Hạng C
18/2/09
605
539
93
HCM
2 zợ, 1 zợ úp sọt đi mẽo. Mấy đứa con ....
Tiền thoải mái, chủ quán cà phơ, nhậu 1B , sếp vừa chuyên bán cáp...quang ...đứt hoài.
Vậy đủ chỉ tiêu zô đây hông xe trâu

Hạng B1
4/9/14
85
18
8
không ai cấm bác vô đây chơi, mà chơi phải đàng hoàng.
Chơi mà cm lung tung như chó điên vậy người ta ghét phải rồi.Hơn 40 tuổi rồi chơi cho ngta phục chứ để ngta ghét chi vậy.

Hạng D
30/12/10
2.072
650
113
GMFC & FRIEND
Trời , em có chơi không đàng hoàng đâu ta . Chỉ có mấy bác phang em , chứ em có làm gì mấy bác đâu vậy . Chả biết mặt nhau mà bác đoán em già tới bốn chục tuổi ... Em nghĩ cũng tội cho bác Aslay Nguyen này thật , chả biết thù hằn gì mà chửi tung tóe lên vậy . Giờ mà chửi như vậy , em nghĩ người khác nghĩ không hay về bác đâu đó . Chuyện gì cũng phải biết kiềm chế chứ bác . Khuyên thật đó . Đừng chửi như trẻ châu như vậy .

Éo mợ... đàng hoàng ai vô đây hỏi có tiền hông...sóc óc nhau ah...???
người ta đang nhờ tư vấn dùm, ae biết gì tư vấn đó, em đều cám ơn hết... còn mày, mày vô đây sóc óc, tao chưa kịp chửi ng khác chửi dùm...
lớn rồi, sống sao để đi đến đâu người ta chửi đến đó, mày không nhục ah...???

Hạng D
30/12/10
2.072
650
113
GMFC & FRIEND
Lại nóng thế ... hình như mấy bác bị hội chứng đám đông rùi . Ăn theo là không hay đâu . Đọc kỹ từ đầu đến cuối đi bác , có tiền thì học đâu chả được . Có nhiêu mà cũng phải nhặng xị lên vậy bác . Kiềm chế lại đi .
tôi mở thớt này nhằm tìm kiếm thông tin hữu ích để cho con tôi đi học, nếu anh có nhã ý giúp đỡ thì xem kỹ câu hỏi và trả lời dùm tôi, tôi cám ơn nhiều.
còn có tiền hay ko không quan trọng, cái đó tự cá nhân tôi tự biết để nuôi dạy con tôi.
anh đừng có cái kiểu vào vất đại mấy chữ "có tiền không"... rồi bỏ đi như vậy... tôi không cần những người như anh vào thớt tôi để dạo chơi, nói nhảm...
anh nên cút khỏi bài viết của tôi...
tôi thấy anh chỉ có đi loanh quanh trong room của GMFC để comment nhảm để người ta chửi... anh có dư thời gian như vậy thì ráng cày cuốc nuôi vợ con, chứ đừng đi chọc cho người ta chửi mình như c.hó thì không hay lắm đâu...
ah mà so sánh anh với c.hó thì tội nghiệp nó quá, c.hó đuổi nó đi nó còn nghe, sao đuổi anh đi hoài sao anh không nghe vậy... không bằng con c.hó à...???

Last edited by a moderator:
Hạng C
18/2/09
605
539
93
HCM
Riêng em gặp thằng Bia này ngoài dường thì răng môi lẫn lộn. Già mà nhu lém

Hạng D
16/2/12
1.288
27
48
43
Lại nóng thế ... hình như mấy bác bị hội chứng đám đông rùi . Ăn theo là không hay đâu . Đọc kỹ từ đầu đến cuối đi bác , có tiền thì học đâu chả được . Có nhiêu mà cũng phải nhặng xị lên vậy bác . Kiềm chế lại đi .
A bảo chú đi uống thuốc sao chú lại đi lang thang la liếm hết thớt này đến thớt kia vại...:3dcuoi:

• Like
Reactions: haichau
Hạng D
30/12/10
2.072
650
113
GMFC & FRIEND
Bác này thiếu tính kiên nhẫn . Trên diễn đàn ảo này , chửi vậy người ta thấy mình không hay đâu bác ui . Có chút xíu vậy mà chửi nhặng lên vậy ? Ngoài đời em nghĩ chắc bác cũng có máu mặt lắm ha .
máu mặt không thì không biết... nhưng nếu tôi gặp anh là anh ko có đường về Gò Vấp... yên tâm...