Film cách nhiệt Nhờ các bác giúp em

Tập Lái
27/7/16
13
5
3
38
Xe em mới lấy về được 1 tháng thôi ạ, bị hiện tượng là khi đi trời mưa thì kính lái bị mờ như kiểu là bị hấp hơi ấy ạ, nhìn rất khó chịu và nhức mắt. Nhiều hôm trời mưa xong lâu lắm rồi mà lúc lên xe chạy được 1 lúc thì kính xuất hiện tình trạng vậy, cứ phải gạt liên tục không thì sẽ ko thấy đường.
Em đang hoang mang quá ko biết phải làm thế nào, lúc trước mua xe về hãng nó bảo tặng dán phim cách nhiệt, lấy xe về được 1 ngày thì có 2 người đến dán phim cho xe, ko biết có phải do dán phim nó bị ko ạ?
Nhờ các bác giúp em với.

Tập Lái
20/10/16
43
6
8
31
bác chạy giờ đỡ hơn chưa, phim dán thường ban đầu chưa khô nhưng vài hôm sẽ hết

Tập Lái
27/7/16
13
5
3
38
bác chạy giờ đỡ hơn chưa, phim dán thường ban đầu chưa khô nhưng vài hôm sẽ hết
Vẫn bị thế bác ạ, lúc thời tiết ẩm là nó bị như vậy, giống như có 1 lớp màng hơi kiểu như mình hà hơi vào cái gương ấy ạ.

Tập Lái
20/10/16
43
6
8
31
kiểu quầng quầng hay là kiểu mờ mờ như hơi sương? Nếu màng hơi thì có thể dán phim chưa miết kỹ nó còn hơi bên trong, trời lạnh tích tụ không khí làm nó bị mờ

• Like
Reactions: TINMY 3M
Nó có màng hơi ấy ạ. Vậy xử lý sao bác? E đang tính lột ra luôn.
Nếu Bác cho là do film thì Bác ghé em (445 Điện Biên Phủ, P25 BT,, gần ngã tư Hàng Xanh)
em cho AE kiểm tra xem sao. Nếu cần lột bỏ film cũ thì AE lột giúp Bác vì nếu Bác tự lột, cạo sạch keo cũ cũng oải lắm, ko đơn giản...
Alo trước giúp em