Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
17/10/14
127
163
43
38
lên để có anh em nào có kinh nghiệm cập nhật phát. Mai em đi LH :D

Hạng D
13/5/07
1.458
582
113
53
Long Hải, Lộc An, Hồ Tràm, Hồ Cốc: Đơn giản là ăn trong resort luôn cho nó lành :)

Hạng B2
29/10/14
107
138
33
43
Kinh nghiêm cua Em di Long Hải vua roi. Tu SG-LHai thi ghe Cảng đá Đức Hạnh ăn trưa, giá cả chấp nhận được, hải sản tươi. Ra bãi Thùy Dương tắm sạch sẽ tính khoảng 85k/nguoi, ngay thuong. Buổi tối ăn cơm hoặc lẩu ở quán cây sung gần Dinh Cô, giá cả rẻ, đợi hơi lâu. Còn lúc về từ LH- SG thi ghé quán ven sông nằm xéo đối diện chợ Bà Rịa, đủ món, giá cả được, thoáng mát. Chỗ để xe hơi các chỗ đều được, các món đều có cho các bé như cháo, súp. Xin hết ah. Còn nếu đi đông dạng picnic thì e xin chỉ sau.

Hạng C
31/8/09
745
227
43
Saigon
Bác ghé quán em quên mất tên Bình dân rẻ và ngon. Từ vietsopetro đi về Phước Hải khoảng 5km bên tay trái. Quán rất dong dan địa phuong an nhieu. Rất mat vi gan bầuu nuoi cá. Quan phuong Trang Mac lam dung ghé

Cho em hỏi là quán này có bán hải sản kg? Nếu từ Vietpetro đi về PH thì đã qua Lộc An chưa? Lôi cái thớt này lên lại tại vì lâu lắm rồi em kg ghé Phương Trang, được mấy năm về trước nhưng bây giờ thì đúng như...bựa.

Cuối tuần này đi Long Hải chơi. Đồ ăn resort thì chắc cũng sẽ ăn nhưng cũng cần vài chỗ khác để thay đổi khẩu vị. Bác nào có thông tin quán khu vực Long Hải -> Hồ Tràm thì cho em ít thông tin.

Status
Không mở trả lời sau này.