Hạng B2
6/7/11
254
158
58
Thành Phố Hồ Chí Minh
Nhờ các bác trợ giúp. Em xin video camera hành trình cho ông anh. chị tiết như nội dung bên dưới (thời gian khoảng 21g30 ngày 06/09/2020).
Em có việc này cần nhờ anh em, tối qua (06/09/2020 tầm 9:30 có ae nào đi đường xô viết nghệ tĩnh đoạn từ cầu Thị Nghè đến ngã tư hàng xanh có thể cho em xin video cam hành trình không ah?
Xe e bị cậu bán tải hôn mông, chỉ móp cản sau và ốp cốp, lip pô, nhưng cậu lái xe say xỉn và ăn nói ko đàng hoàng nên e gọi CA (cậu kia đo 0.68mg/l, e dĩ nhiên là 0) nhưng khi CA đến thì cậu ấy và vợ khai là vợ lái xe :))).
Hiện tại cả xe em và xe kia đều bị giam rồi nhưng e muốn xin cam để sự thật phải là sự thật.
Thực ra em tự sửa cũng được, nhưng tài xế kia ko thiện chí bồi thường cho đến khi em gọi CA thì mới bảo bồi thường 1tr, đến khi CA lập biên bản thì mới bảo bồi thường 2tr (giá em check với nv hãng, chưa tính lip pô vì là đồ độ thêm)

Lúc đó em bực rồi nên cho làm tới cùng luôn, em dĩ nhiên cũng sẽ chịu thiệt về thời gian và tiền bạc nhưng em ghét kiểu ăn nói dối trá, lật lọng.
Trân trọng cảm ơn cả nhà. Chúc cả đầu tuần vui vẻ và luôn chắc tay lái, vững tinh thần.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
3/4/17
455
544
93
33
Ca này khó, nhưng chúc bác chủ kiếm được clip nhé. Em đọc cũng thấy ko ưa nổi thể loại trơ trẽn vậy.

• Like
Reactions: volvo960
Hạng B2
6/7/11
254
158
58
Thành Phố Hồ Chí Minh
Hình như tình hình gần đây ma men xuất hiện lại rồi. Đi đường cẩn thận mọi lúc, mọi nơi.
biết mình sai thì nói đàng hoàng chút là oki, mà ổng có men vào chửi tục nói năng thách thức quá nên mới báo công an. Mình chấp nhận mất thời gian để cho bên đó nhận thấy cái sai mà rút kinh nghiệm, chứ tiền bến bãi, thời gian lên làm việc còn quá tiền sửa chữa.

Hạng F
29/10/14
8.500
11.137
113
Thôi bỏ đi cho đời thanh thản pác. Đưa người ta vô vòng lao lý mình cũng chả được gì. Tốn công sức mà thêm bực