Hạng D
17/9/10
2.496
205
63
Tân Phú - HCMC
dung_gialai nói:
Ỉn làm sao có cửa so với car
Vậy là em iên tâm tư vấn cho người nhà em quất thôi. Car 2009 Giá cóa 450 củ rẻ hơn Ỉn bác Dũng ơi. :D
Củm ơn các Bác nhiều.

Hạng F
7/9/07
13.429
310
83
Dặm đường gió bụi
  • Innova: ngon, bổ, rẻ, giữ giá, dáng được, nội thất ok, hàng ghế 3 quá rộng, chạy bồng bềnh xóc như xe tăng.
  • Carnival: to, rộng, thoải mái vào ra, có cửa lùa, đúng chất xe gia đình, xác nặng, hao xăng, form ổn, chạy đầm

Hạng F
29/8/07
8.017
26.357
113
Mayxuc nói:
dung_gialai nói:
Vậy là em iên tâm tư vấn cho người nhà em quất thôi. Car 2009 Giá cóa 450 củ rẻ hơn Ỉn bác Dũng ơi. :D
Củm ơn các Bác nhiều.
Ép giá tiếp nha bác. Em thấy em car này khó bán lắm. 2009 tầm 400~420 là có xe ngon.
Xe này khoản rộng thì thôi rồi.

Hạng F
7/9/07
13.429
310
83
Dặm đường gió bụi
trước em có đọc được 1 bài nói về cái ngã ba nước gì đó của carnival dễ bị hư lắm, có ngày hết nước như chơi. bác để ý nhé. Vì lúc trước em có bà chị mượn 1 xe captiva đời mới đi sg, cũng bị hết nước....

Hạng F
11/11/12
10.927
6.313
113
Dalat - Saigon
kyanh911 nói:
  • Innova: ngon, bổ, rẻ, giữ giá, dáng được, nội thất ok, hàng ghế 3 quá rộng, chạy bồng bềnh xóc như xe tăng.
  • Carnival: to, rộng, thoải mái vào ra, có cửa lùa, đúng chất xe gia đình, xác nặng, hao xăng, form ổn, chạy đầm
hình như , Innova ngoài Hà Tĩnh là xe nhà anh Kỳ Anh , mà hồi xưa , rất lâu rồi .... em cũng nghe nói bác Kỳ Anh có chiếc Innova ....

Carens nhập , máy Diesel chạy đã lắm ....6l/100km ... cũng bốc lắm ấy ạ .... còn cái vỏ thì cũng như Carnival thôi .... mêm mềm , sờ cái nắp capo , nó lún khá phê ....

Hạng D
8/2/11
1.827
20
38
49
Bảo ABFinance nói:
kyanh911 nói:
hình như , Innova ngoài Hà Tĩnh là xe nhà anh Kỳ Anh , mà hồi xưa , rất lâu rồi .... em cũng nghe nói bác Kỳ Anh có chiếc Innova ....

Carens nhập , máy Diesel chạy đã lắm ....6l/100km ... cũng bốc lắm ấy ạ .... còn cái vỏ thì cũng như Carnival thôi .... mêm mềm , sờ cái nắp capo , nó lún khá phê ....
thích cái bình luận này của bác Bảo, cảm giác ghê luôn:D

Hạng F
11/11/12
10.927
6.313
113
Dalat - Saigon
haiaccord nói:
Bảo ABFinance nói:
kyanh911 nói:

thích cái bình luận này của bác Bảo, cảm giác ghê luôn:D
Ặc ặc .... Lâu ngày quá , Anh vẫn khỏe chứ ạ .... tình hình " tuổi cặp bún" thế nào rồi Anh ? hì hì

Hạng D
17/9/10
2.496
205
63
Tân Phú - HCMC
manchestervn nói:
Mayxuc nói:
dung_gialai nói:
Củm ơn các Bác nhiều.
Ép giá tiếp nha bác. Em thấy em car này khó bán lắm. 2009 tầm 400~420 là có xe ngon.
Xe này khoản rộng thì thôi rồi.
Cảm ơn Man nha...:D..thực lòng mình cũng không nghĩ trả xuống nhiều vậy. Để nghe man trả 1 anhphát xem sao :D