Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
30/10/08
5.192
40
48
53
hmq nói:
Six Sense rất tuyệt vời, đặc biệt là với những ai muốn "hide away" khỏi ồn ào náo nhiệt của thành phố và cách sống vội kiểu công nghiệp, hiện đại. Tuy nhiên giá thì cũng rất "tuyệt vời": ngay cả giảm giá rồi cũng trên 400USD/đêm
giá gì mà khiếp vậy bác ?

Hạng B2
28/10/10
180
118
43
vé VT ra CĐ bao nhiêu vậy bác, em cũng đang quan tâm để đi trong dịp hè này

Hạng D
5/8/04
1.963
10
38
Kẻ Chợ
Resort Việt Nam mà có bãi biển riêng thì chỉ có Côn Đảo Resort, có 2 dạng phòng: kiểu hotel và nhà Rông sát biển, nhà Rông thì bé lắm! Phù hợp với 2 vợ chồng (đuổi con ra chỗ khác ngủ :D) hoặc 1 cặp đang yêu thôi! giá hình như là 1.250.000vnd/đêm. Biển ở Côn Đảo đã lắm! lặng như nước hồ và trong vắt. Ai yêu nét hoang sơ và yên tĩnh thì rất phù hợp! Trên Đảo ko có taxi & ôtô cá nhân, mình thích nhất điều này! Tuy nhiên hình như cuối tháng này hay đầu tháng 6 này sẽ khai trương 1 hãng taxi của Petro...thấy buồn buồn thế nào í :( lại ầm ầm, chán! Thuê xe máy chạy quoanh Đảo với giá 120k/ngày, toàn xe ngon nhé! Xe tay ga nữa, không có xe Tàu! Xe máy chạy vứt ngoài đường ko ai lấy :D
Còn 1 điều thú vị nữa, chỉ với 20.000VND/người, bạn ĐI TÙ bét nhè

Last edited by a moderator:
Hiz, tuần trước gọi thì hết vé và chưa có lịch chạy cho tuần sau, sáng nay gọi thì báo hết vé tuần này, chỉ còn vé cho tàu đi từ giờ đến cuối tháng mà chưa biết xuất bến ngày nào, cúp máy cái rộp, đúng là xa xì phố nên dịch vụ nó cũng khác, nản toàn tập
nktinhanh nói:
Em ở Sixsenses thì thấy mọi thứ A+ , ngoài ra bác có thể chọn Saigon Con Dao resort, ATC .....

Tập Lái
29/5/12
5
0
0
www.otosaigon.com
Book vé tàu khó vậy sao. Nếu đi máy bay có lẻ dễ book hơn đó anh. Uh nếu anh cần book phòng tại Con Dao Resort thì alo em nhé.
Con Dao Resort - Superior Sea view-1 : 950.000đ/đêm
Email : [email protected]
Ms Vy - 0913 1717 45
Cảm ơn anh,
Mr Kid_pro nói:
Hiz, tuần trước gọi thì hết vé và chưa có lịch chạy cho tuần sau, sáng nay gọi thì báo hết vé tuần này, chỉ còn vé cho tàu đi từ giờ đến cuối tháng mà chưa biết xuất bến ngày nào, cúp máy cái rộp, đúng là xa xì phố nên dịch vụ nó cũng khác, nản toàn tập
nktinhanh nói:
Em ở Sixsenses thì thấy mọi thứ A+ , ngoài ra bác có thể chọn Saigon Con Dao resort, ATC .....

MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.005
75.472
113
Thong.Nguyen nói:
hmq nói:
Six Sense rất tuyệt vời, đặc biệt là với những ai muốn "hide away" khỏi ồn ào náo nhiệt của thành phố và cách sống vội kiểu công nghiệp, hiện đại. Tuy nhiên giá thì cũng rất "tuyệt vời": ngay cả giảm giá rồi cũng trên 400USD/đêm
giá gì mà khiếp vậy bác ?
tại bác ít biết giá thôi, bác cứ hỏi thử The Nam Hải, Hyatt DaNang, Hồ Tràm Sanctuary xem >500$

Cám ơn bác, chuyến đi của em đã tốt đẹp em mới nhận được tin của bác. EM ra đó thì Saigon Con Dao Resort hết phòng nên chuyển qua ATC ở. Tối đi ăn ở Thu Tâm cách đó 1 km, hỏi xe oto của khách sạn ATC thì nó hét 400k[:O], em đi bộ cho nó tiêu hóa!
NhatDuy0805 nói:
Book vé tàu khó vậy sao. Nếu đi máy bay có lẻ dễ book hơn đó anh. Uh nếu anh cần book phòng tại Con Dao Resort thì alo em nhé.
Con Dao Resort - Superior Sea view-1 : 950.000đ/đêm
Email :
Ms Vy - 0913 1717 45
Cảm ơn anh,
Mr Kid_pro nói:
nktinhanh nói:

Hạng D
12/9/09
1.790
63.726
113
Sai Gon
Ra Côn đảo em thích nhất mọi người buôn bán thật thà, hải sản tươi sống toàn đồ đánh bắt không phải hàng nuôi nên ngon. Em hay ăn ở Nam Hải, tối kê bàn ở lề đường nhậu mát và sạch thôi rồi

Status
Không mở trả lời sau này.