Hạng B2
29/1/15
210
104
43
47
xe đẹp là được rầu thèn em ... 37 là ông chời đó ... mí bà đánh số đề thường nói vậy :3dcuoi:

Hii, em thấy mấy bác trên show mấy cọt biển số Lâm Đồng/Đà Lạt nên cũng tham gia cho vui thôi anh. Chứ xe số nào cũng ok, miễn có số cho em vi vu là đc:3dcuoi:.

Hạng B2
29/1/15
210
104
43
47
Bác để số này luôn cho đẹp mà đỡ tốn kém bác Art-poly. Thay hết mấy cái đèn pha, cos, xinhan depo nữa là đẹp luôn đó bác.

Cám ơn bác góp ý. Em đang mong cuối tuần đến để đưa nó đi ktra và làm trc dàn gầm đây, nhiều thứ tới tuổi cần đc thay mới rồi. Bố ambraya và hộp số cũng là thứ em đang quan tâm thay/bảo dưỡng lại vì vô số thấp không ngọt lắm...còn mấy thứ linh tinh khác tạm thời em để vậy đi qua hết mùa mưa em mới tính :)

Hạng B2
29/1/15
210
104
43
47
Bác để số này luôn cho đẹp mà đỡ tốn kém bác Art-poly. Thay hết mấy cái đèn pha, cos, xinhan depo nữa là đẹp luôn đó bác.

Vụ biển số nghe nói sang tên nhập HK nơi khác là bị đổi rồi sao giữ đc số cũ bác. Bác tính nói làm ủy quyền pk? Xe e hiện vẫn đang đứng tên công ty là chủ sở hữu đó (bác chủ nói đã đóng thuế TB lúc trc rồi nhưng vì muốn giữ số cũ chạy nên chưa sang tên cá nhân...em nghĩ ổng sẽ bị phạt ít nhiều vụ này).

Hok biết có cách nào cty sỡ hữu cũ sang tên thẳng cho em bỏ qua bác chủ cũ để ông ấy khỏi bị phạt (và cái xe bớt đi một chủ sở hữu trên giấy tờ hok cần thiết) hok? Bác nào rành tư vấn vẽ đường giúp i :)