Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
12/2/08
811
30
18
aquasaigon.org
Dạ, cám ơn các bác đã tư vấn nhiệt tình. Tuy nhiên có lẽ phải nghiên cứu thêm và book tour trước khi đi cho khỏi bị động và chặt chém.

Vả lại, đang mùa triều cường, Huỳnh Tấn Phát bị ngập, lại đi phà vào mùa nước lớn, gió to – sóng cả cũng hơi phiêu vì có V1 & F1, nên chắc để vài tuần nữa em mới đi.

Tập Lái
23/3/11
29
0
0
Matiz còi nói:
Dạ, cám ơn các bác đã tư vấn nhiệt tình. Tuy nhiên có lẽ phải nghiên cứu thêm và book tour trước khi đi cho khỏi bị động và chặt chém.

Vả lại, đang mùa triều cường, Huỳnh Tấn Phát bị ngập, lại đi phà vào mùa nước lớn, gió to – sóng cả cũng hơi phiêu vì có V1 & F1, nên chắc để vài tuần nữa em mới đi.
khi nào bác đi, báo em 1 tiếng. em book tour cho. tour bao dam chat luong.... call em neu bac muon nhe 0909068689 Khanh

Hạng D
10/5/07
1.906
546
113
Thế giới tình yêu
Matiz còi nói:

Đừng lo bác ơi, cố gắng sắp xếp thời gian vui vẻ với gia đình đi bác. Em mới đi hôm chủ nhật 30/10 về đây (em đi sedan), đường Huỳnh Tấn Phát ngập khi triều cường thôi mà nhưng vẫn chạy được không đến nỗi. Lên phà Bình KHánh thì êm ái không sao hết, đường Cần Giờ khi xxx thấy xe mình chạy tới là cầm gậy + lăm lăm còi bước ra xem thấy mình cài dây đàng hoàng thì quay vô.

Hạng D
2/6/11
1.492
66.608
113
xe reo nói:
Matiz còi nói:

Đừng lo bác ơi, cố gắng sắp xếp thời gian vui vẻ với gia đình đi bác. Em mới đi hôm chủ nhật 30/10 về đây (em đi sedan), đường Huỳnh Tấn Phát ngập khi triều cường thôi mà nhưng vẫn chạy được không đến nỗi. Lên phà Bình KHánh thì êm ái không sao hết, <span style=""color: #ff0000;"">đường Cần Giờ khi xxx thấy xe mình chạy tới là cầm gậy + lăm lăm còi bước ra xem thấy mình cài dây đàng hoàng thì quay vô. </span>
Nghe bác kể e thấy xxx Cần Giờ tội tội, chắc vợ con nheo nhóc, nhìn đồng nghiệp Đồng Nai mà bật khóc...

Hạng D
10/5/07
1.906
546
113
Thế giới tình yêu
Hôm qua em đi gặp 3 chốt, chốt nào cũng lăm lăm gậy gộc và bước ra vài bước làm em cũng lo lo không biết có chạy sai không. Nhờ xem thông tin trên OS trước khi đi nên bắt vợ con cài dây hết.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
4/10/10
152
52
0
các bác lưu ý:
ngoài các lỗi như quá tốc độ,không cài dây an toàn thì cái lỗi sờ sờ trước mắt mà nhiều người mắt phải khi qua cầu,đó là không giữ khoảng cách an toàn cho cầu (có biển báo 30M).bị một lần mới nhớ
[

Hạng C
14/5/10
601
3
18
NguyenDat nói:
các bác lưu ý:
ngoài các lỗi như quá tốc độ,không cài dây an toàn thì cái lỗi sờ sờ trước mắt mà nhiều người mắt phải khi qua cầu,đó là không giữ khoảng cách an toàn cho cầu (có biển báo 30M).bị một lần mới nhớ
[
Chính xác rồi, do XXX CG không có máy sấy tóc, vả lại đường đó cũng chẳng có cạm bẫy nào nên đành canh lỗi này thôi. Thấy xe trước qua cầu ta cứ từ từ cách xa, biết sao mà canh cho chính xác 30m được

Hạng D
16/5/09
1.439
212
63
ycleptlam nói:
xe reo nói:
Matiz còi nói:

Đừng lo bác ơi, cố gắng sắp xếp thời gian vui vẻ với gia đình đi bác. Em mới đi hôm chủ nhật 30/10 về đây (em đi sedan), đường Huỳnh Tấn Phát ngập khi triều cường thôi mà nhưng vẫn chạy được không đến nỗi. Lên phà Bình KHánh thì êm ái không sao hết, <span style=""color: #ff0000;"">đường Cần Giờ khi xxx thấy xe mình chạy tới là cầm gậy + lăm lăm còi bước ra xem thấy mình cài dây đàng hoàng thì quay vô. </span>
Nghe bác kể e thấy xxx Cần Giờ tội tội, <span style=""color: #ff0000;"">chắc vợ con nheo nhóc</span>, nhìn đồng nghiệp Đồng Nai mà bật khóc...

Thôi thì thà vợ con họ nheo nhóc còn hơn vợ con mình phiền muộn. Thú thật với bác mỗi khi bị tuýt lại con mình sợ lắm, cứ nghĩ Ba nó phạm trọng tội không bằng, thấy mà tội nghiệp. Mình phải trấn an và giải thích cho nó hiểu lý do họ phạt mình để nó hiểu thêm... và luôn cố gắng không phạm luật để đừng gây ảnh hưởng đến tư tưởng sắp nhỏ...

Last edited by a moderator:
Hạng B2
29/11/10
184
4
18
50
Bác chủ đi Cần Giờ thì nên đi thăm rừng sác cho biết, còn ngoài đó thì ăn ở chổ nào em k biết chứ đừng bao giờ vô ở trong Cần Giờ resort, lạng quạng cái quần con phục vụ sứt chỉ mà bác lỡ đi ngang qua là nó bắt đền tại bác đó...

Hạng F
12/9/10
6.652
41.448
113
48
Bà Tó
Trên đường Rừng Sác , cứ mỗi lần vào ra cua là bác chạy đúng tốc độ dùm . XXX bắt theo cảm tính và có 1 máy quay phim từ xa để........kiểm tra seatbelt .
Vô thị xã cũng phải seatbelt , kể cả quẽo phải qua Long Hòa......chiều 5h cũng có XXX đứng .

Đi Cần Giờ em thấy thích hợp đi gia đình , bạn bè đông người .
Vô resort Phương Nam , buổi tối tổ chức ăn nhậu ngoài mé biển ( với đồ hải sản mua từ chợ ) .
Biển thì .....5-7 năm nữa mới tắm được , hiện đang lấn biển , cho ra đến khúc cát trắng .
Trong PN resort có cái hồ "biển giả" nước mặn , F1 chơi an toàn .

Nói chung , nghỉ ngơi , yên tĩnh , ăn uống và không quá xa .

Status
Không mở trả lời sau này.