Hạng D
24/2/20
4.422
7.287
113
37
Em cũng lăn tăn vụ này đây bác ah
Nếu lăn tăn thì loại ngay vì nếu dính vào thì lại giá như....em nghĩ cứ xpander mà quất thôi bác ạ, doanh số nói lên tất cả.Nếu xét về độ bền thì toy vẫn cho cảm giác yên tâm hơn tí.

Hạng D
24/8/07
1.660
2.695
113
xpander bản thường dc rồi bác, mua hàng hiếm Ex Cross này mai mốt hư hao gì Mitshu nó chém lát đít....

• Like
Reactions: quangnguyen19
Hạng B1
25/10/16
67
37
18
31
View attachment 2520327*Ảnh minh họa

Em mua xe lần đầu tài chính tầm 700tr, e ngắm xe 7 chỗ gầm cao và ưng 2 chiếc Rush và Xpander Cross mong các bác đã đi 2 con cho em xin chút cảm nhận độ lành tính bền bỉ, cảm giác vận hành, trang bị

Em xin cám ơn!
Vote cho Rush. Vẻ ngoài còn đẹp phết. Nhìn cặp đèn hậu cứ như Highlander

• Like
Reactions: Daewoo
Hạng B2
22/7/20
371
627
93
33
Vote cho Xpander nhé bác, bác nhìn doanh số biết rồi đó. Nhà em có 2 ông anh mua ở quê thấy bảo ngon trong tầm giá, rộng rãi, tiết kiệm xăng

• Like
Reactions: kanishi
Hạng D
22/1/19
4.015
6.574
113
Rush ngon, nhưng khá lỡ cỡ nên bị nhiều người chê và ế.
Option hữu dụng thì Rush hơn áp đảo so với Xpander Cross.
Thực tế sử dụng hằng ngày thì Xpander tốt hơn. Ngoại trừ bác cần chở nặng nhiều và đi đường khó đường gồ ghề lởm chởm thường xuyên thì Rush tốt hơn.
Về độ lành thì 2 con đều lành như nhau.
Về độ bền thù Rush hơn là chắc chắn. Cấu hình khung gầm rời và treo sau cầu cứng vững chãi bền bỉ hơn Xpander rất rất nhiều.
Dẫn động cầu sau phát huy tối đa sức mạnh khi tải nặng, leo dốc, Xpander không thể chở nặng vì sẽ xệ đít và mất bám bánh trước khi lên dốc.
Bảo trì bảo dưỡng thì Toy luôn rẻ nhanh và tốt nhất, không chỉ ở VN mà trên toàn TG rồi. Chỉ có bọn anti là cố tình không hiểu

Bác cân nhắc nhé, nếu bác là người thật sự cần mua xe. Thành phần cuồng anti Toy mà thiếu kiến thức thì đừng trích bài tôi mà chửi đổng nhé, nhạt lắm.
Xe bán chạy thì phụ tùng mới rẻ được bác ơi. Bác nói Yaris (cũng ế) có chi phí bảo dưỡng, sửa chữa rẻ thì em đồng ý vì nó chia sẻ hầu hết linh kiện với Vios. Còn Rush lại là một câu chuyện rất khác.

Hạng B2
25/5/17
395
157
58
42
Xpander lại dễ deco bắt mắt - quạo quọ hơn Rush nữa nhé bác chủ thớt,kkk

Attachments

Hạng B2
12/8/17
368
292
63
43
Quảng Ngãi
Rush cầu sau, khung gầm rời, nhiều túi khí, sáng gầm 220.
Đúng nghĩa chiếc xe phục vụ chủ của nó. Đi nhìn con người nó cũng đàng hoàng. Dùng ko phải rón rén như xl7 hay X.
Rush mà gác cái máy dầu 2.4 thôi cũng được. Tha hồ mà ọp rốt

Hạng D
22/1/19
4.015
6.574
113
Rush cầu sau, khung gầm rời, nhiều túi khí, sáng gầm 220.
Đúng nghĩa chiếc xe phục vụ chủ của nó. Đi nhìn con người nó cũng đàng hoàng. Dùng ko phải rón rén như xl7 hay X.
Rush mà gác cái máy dầu 2.4 thôi cũng được. Tha hồ mà ọp rốt
Thế sao nó bán ế vậy bác? Theo như bác nói thì nó hơn các đối thủ về mọi mặt, và cả giá trị thương hiệu ở VN.

• Like
Reactions: Tnla and Dangpham
Hạng D
16/11/20
2.579
7.658
113
37
Thế sao nó bán ế vậy bác? Theo như bác nói thì nó hơn các đối thủ về mọi mặt, và cả giá trị thương hiệu ở VN.
Theo ý bác ấy chắc những người mua Rush là những người đàng hoàng. Còn những ai mua Xpander với XL7 là những người rón rén. Lạ cái ở VN người đàng hoàng hơi ít, số người rón rén hơn nhiều, gấp mấy lần những người đàng hoàng.

Tập Lái
10/3/21
23
27
13
39
Rush mình chưa chạy qua, nhưng Xpander và XL7 thì chạy qua rùi. 2 con Xpander và XL7 này điều ok theo hệ phục vụ gia đình. Nên mình sẽ vote Xpander.

• Like
Reactions: baicon and Dangpham