Tập Lái
5/4/13
8
4
3
@all: thx các bác, chắc e sẽ quyết con ỉn khỏi suy nghĩ nữa

Tập Lái
5/4/13
8
4
3
theo e mới nghiên cứu thì con 2014 e ko có abs nhỉ? Đọc xg bùn 5ph...đời cũ hơn như 2011 2012 2013 dòng e.có ko các bác?

• Like
Reactions: thientuc2504
Tập Lái
15/2/12
10
2
3
HCM
Mình có ô a đang bán chiếc I20 đời 2011 màu trắng đó chạy 10k km xe cá nhân giá 490tr. Bác cứ tham khảo có jì alo 0902492838. Tks

Hạng B1
11/6/14
57
4
8
37
amc.com.vn
Tình hình mấy ngày nay em cứ đắn đo suy nghĩ mãi mà vẫn chưa thông nên mạo muội mở topic hy vọng đc các tiền bối tư vấn giúp:
Hiện tại thì e đang định mua 1 xe để.chạy dịch vụ mà lăn tăn mãi ko biết nên mua 5c hay 7c? Em mua MỚI nha các bác
- Nếu mua 5c thì e định vừa chạy taxi vừa làm xe cưới. 5c hiện giờ e thấy có mấy xe e thấy ổn như Accent, vios, cruze. Giá lăn bánh chắc khoảng 650~ hơn. Accent thì thấy hiện đại trẻ trung nhiều đồ mới. Vios 2014 G thì máy đời cũ, ít option hơn, cái đèn hallogen thấy chán quá, mẫu cg đẹp mà chưa có màu trắng. Còn cruze thì lại sắp có mẫu 2015. Tại vì chạy cưới nên cần mẫu đẹp chút màu trắng.
- Nếu mua 7c thì e lụm innova 2014 thôi, lăn bánh chắc 820+ đồ chơi chắc khoảng 850~. E tính vừa chạy taxi vừa chạy dịch vụ thuê chạy đi chơi, về quê, công việc...
Các bác cho e ý kiến với. Nên mua 5c chạy taxi + chạy cưới hay mua 7c chạy taxi + chạy thuê? Nếu là 5c thì nên mua mẫu nào? Gia đình e thì có 3ng thôi nên nếu mua 5c chạy thì xài luôn cg ổn nhưng mà ngặt 1 cái là gia đình bên ngoại bên nội đông, đôi khi cg cần chở nhiều người ?!!
Chào bác,em k fai PR cho hãng e đang đầu quân,nhung e thấy các tiêu chí của bác rất rất phù hợp voi PS,giá hiện tai của PS AT dầu sau khi lăn bánh chỉ tu 910-920 thôi,làm kinh doanh và su dụng rất kinh tế vì mức tiêu hao khiêm tốn,hơn nữa PS trang bị nhiều option cũng như cong nghê.Động cơ bền bỉ và ổn định ,bác cân nhắc nhé.

Tập Lái
14/8/14
18
11
3
34
Tình hình mấy ngày nay em cứ đắn đo suy nghĩ mãi mà vẫn chưa thông nên mạo muội mở topic hy vọng đc các tiền bối tư vấn giúp:
Hiện tại thì e đang định mua 1 xe để.chạy dịch vụ mà lăn tăn mãi ko biết nên mua 5c hay 7c? Em mua MỚI nha các bác
- Nếu mua 5c thì e định vừa chạy taxi vừa làm xe cưới. 5c hiện giờ e thấy có mấy xe e thấy ổn như Accent, vios, cruze. Giá lăn bánh chắc khoảng 650~ hơn. Accent thì thấy hiện đại trẻ trung nhiều đồ mới. Vios 2014 G thì máy đời cũ, ít option hơn, cái đèn hallogen thấy chán quá, mẫu cg đẹp mà chưa có màu trắng. Còn cruze thì lại sắp có mẫu 2015. Tại vì chạy cưới nên cần mẫu đẹp chút màu trắng.
- Nếu mua 7c thì e lụm innova 2014 thôi, lăn bánh chắc 820+ đồ chơi chắc khoảng 850~. E tính vừa chạy taxi vừa chạy dịch vụ thuê chạy đi chơi, về quê, công việc...
Các bác cho e ý kiến với. Nên mua 5c chạy taxi + chạy cưới hay mua 7c chạy taxi + chạy thuê? Nếu là 5c thì nên mua mẫu nào? Gia đình e thì có 3ng thôi nên nếu mua 5c chạy thì xài luôn cg ổn nhưng mà ngặt 1 cái là gia đình bên ngoại bên nội đông, đôi khi cg cần chở nhiều người ?!!
-Anh tham khảo qua Mitsubishi Pajero Sport bên em đi, xe 7 chổ rộng rãi, thiết kế sang trọng và kiểu dáng rất thể thao. Đặc biệt Pajero Sport đi tiêu hao nhiên liệu rất ít
  • Xe sự dụng động cơ V6 3.0l MIVEC mạnh mẽ và tiết kiệm nhiên liệu ( 10.5 ~11l/100km ). Công suất cực đại 220ps/6.250rpm (máy xăng). Động cơ Diesel 2.5l Common Rail phun nhiên liệu điện tử và tăng áp (8 ~ 8.5l/100km), công suất cực đại 136ps/3.500rpm
  • Xe sử dụng khung xe RISE, rất nhẹ và đặc biệt đảm bảo an toàn tuyệt đối. Khung xe RISE nhẹ giúp xe chạy rất bốc, lướt va ít tiêu hao nhiên liệu
  • Hệ thống thắng ABS/EBD
  • Đèn Halogen
  • Màn hình DVD + LCD cảm ứng
Xe Pajero Sport đảm bảo anh đi sẽ cạm nhận được xe bốc và cảm giác lái sẽ cực kỳ thích. Anh quan tâm thì liên lạc với em qua sdt: 0937.474.440 (Trí) em tư vấn cho anh nhiệt tình luôn, em sẽ hẹn anh qua showroom cty em chạy thử xe nhé. Bên em có sẵn xe demo máy dầu và máy xăng, 1 cầu, 2 cầu gì cũng có . Nếu anh ở xa thì em sẽ lấy xe Pajero Sport qua rước anh và cho anh thử lái luôn. Anh có thể tham khao thêm thông tin qua website:http://www.vinastarmotors.com.vn/vn/index.php.