Hạng B2
23/7/04
271
30
28
35
Annamese
RE: Nhờ các bác tư vấn em Mondeo 2.5

Trích đoạn: vankhanhktpn

Các bác nào có mối Mon 2.5 (2005) tầm 32k-33k chỉ dùm em với .Thx
Em sợ ko đến lượt bác :D:D (j/k)

để em hiền
1/4/05
3.801
93.802
113

Cứ sáng 7h,bác đi mua báo mua bán đọc.Em nghi chừng 1tuần là bác tìm được thôi.Rủ rê mem nào rành về dòng xe này đi theo bác nữa.Mà nhớ trà nước cho người ta nha.Theo bác coi xe thì em không dám,nhưng có trà nuớc bác gọi em sẽ ra ngay!:D:D:D

Hạng B2
23/7/04
271
30
28
35
Annamese

Trích đoạn: vankhanhktpn

Em sợ ko đến lượt bác (j/k)
Xe cộ mấy nay bán đắt thế hả bác?:)
Xe mới chạy 1 năm làm sao có giá đó bác :), trừ khi bét nhè rồi :D:D

Hạng C
28/2/06
587
2
18
52
tp hcm

Trích đoạn: hamzui

Sao nhiều bác chê Mondeo thế nhỉ???? Đồng ý là Maz6 AT ko có gì để chê nhưng đẳng cấp Mondeo vưỡn hơn hẳn. Nếu có chiếc Mon 2.5 2005 hơn 30K ( bác nào đó nói) thì múc liền đi bác VanKhanh ạ. Để lâu mỗi người chọt 1 câu khó mua lém :D:D:D (giống iem zậy nè, giờ nhậu hết xiền rùi mà vưỡn đ*'o có xe đi :D )

Bác Vankhanh đã chạy Cam rùi thì đừng đợi mua civic nữa nhé!! Iem bảo đảm bác mua về rồi tháng sau bác lại tiếp tục bán Civic
em cũng định góp ý như vậy!

Hạng C
5/10/05
685
1
0
Á châu!

Trích đoạn: chuongmed
Cứ sáng 7h,bác đi mua báo mua bán đọc.Em nghi chừng 1tuần là bác tìm được thôi.Rủ rê mem nào rành về dòng xe này đi theo bác nữa.Mà nhớ trà nước cho người ta nha.Theo bác coi xe thì em không dám,nhưng có trà nuớc bác gọi em sẽ ra ngay!:D:D:D
Không có đâu bác ơi. Cứ mỗi 6g sáng thứ 2 hàng tuần mua tờ MUA BÁN, may ra vài tháng mới mua được xe :D. Tại vì quảng cáo trên MUA BÁN rẻ bèo nên mọi người đăng 1 phát nhiều kỳ lắm. Đa số xe còn rao là của con gì BAY LẢ BAY LA thôi, xe của chính chủ rao 1 phát thì CÒ nó đến xơi liền, nếu CÒ ko xơi được thì anh em mình cũng khó gặm lắm.

PD