Tập Lái
16/12/20
12
11
3
28
xúc lên đi anh ơi, xem thằng nào ra cản anh ko?
lúc đó muốn lên đâu thì lên tấc đất tấc vàng, mà đây tận 1m1 chục tấc ngta... bây h thấy hiền hiền ko làm j là nó lấn tới đó

• Like
Reactions: LuciferJT
Hạng C
18/9/19
772
830
93
Tphcm
Tội bác. Mua đất ở xa ko thăm đất hay bị vậy lắm. Giờ bên kia sang tay nhiều lần là phức tạp rồi. Bác cân nhắc kĩ thuê ae xã hôi nhé ... Đất kiểu này thuộc dạng tranh chấp. Bác phải làm sớm đừng để lâu bên kia mà nó xây nhà cao tầng cơi nới là mệt nữa. Bác ở chỗ khác thì cũng có thể khởi kiện tới cùng ko sợ bị nó gét vì nó ko bit chỗ bác ở

Tập Lái
29/7/20
31
40
18
37
Tội bác. Mua đất ở xa ko thăm đất hay bị vậy lắm. Giờ bên kia sang tay nhiều lần là phức tạp rồi. Bác cân nhắc kĩ thuê ae xã hôi nhé ... Đất kiểu này thuộc dạng tranh chấp. Bác phải làm sớm đừng để lâu bên kia mà nó xây nhà cao tầng cơi nới là mệt nữa. Bác ở chỗ khác thì cũng có thể khởi kiện tới cùng ko sợ bị nó gét vì nó ko bit chỗ bác ở
Nó chỉ đổ đường lấn sang đất em thôi bác, tại con đường nếu đổ đúng thì nhỏ quá khó bán, nó đổ cho rộng ra bán dễ, giá lại cao

Tập Lái
29/7/20
31
40
18
37
Chắc a nên xây nhà rồi, có máy xúc xúc luôn phần bị lấn đó.
Chắc theo ý bác luôn, để làm móng ùi im im nửa đêm cào luôn, chắc bọn phường nó ăn tiền làm ngơ, chứ vác bao xi măng ra để mép đường là nó hỏi giấy phép ùi, dễ gì đổ con đường k ai biết nhỉ

• Like
Reactions: Tran hà and ldl
Hạng D
28/10/19
1.233
4.326
113
Nhà em hẻm 2,5m đường ghồ ghề, ngập lụt, nhà nước ghi bảng lộ giới hẻm 6m mà 10 năm ma nó chưa chịu làm. Ước gì có thằng cha hàng xóm chịu bỏ tiền làm đường 5 - 6m để em chứa xe hơi, em hứa lòng hầu hạ cafe thuốc lá đầy đủ.

• Like
Reactions: LuciferJT
Tập Lái
29/7/20
31
40
18
37
Nhà em hẻm 2,5m đường ghồ ghề, ngập lụt, nhà nước ghi bảng lộ giới hẻm 6m mà 10 năm ma nó chưa chịu làm. Ước gì có thằng cha hàng xóm chịu bỏ tiền làm đường 5 - 6m để em chứa xe hơi, em hứa lòng hầu hạ cafe thuốc lá đầy đủ.
Hàng xóm nhà e thì tốt quá 7h đổ lên 8,1m luôn òi

Tập Lái
1/1/21
2
2
3
35
Làm ngơ rồi thuê dân anh chị đêm mang xe vào cào sạch đi bn, sáng để coi ai báo công an ai truy cứu thì bn cứ nói bn thuê xe vào đập móng nhà cũ đi để xây nhà mới, nhớ là cắt rãnh đúng ranh giới đất trước rồi đập sau, ông nào dám lập biên bản thì bạn cứ ký, trc khi ký ghi bồi thêm "đập móng bê tông nhà cũ diện tích 1,1mx5m, không ảnh hưởng đến đường và lộ giới đường, không ảnh hưởng đến môi trường xung quanh, chỉ đập bỏ móng nhà cũ trong diện tích theo sổ hồng abcdggxchjfff"
Xong mang cái đó lên quận, hoặc mang lên đường dây nóng của thành phố, làm om sòm lên, dù gì bn cũng chưa xây dựng gì cả, miếng đất không đó không ai bắt bẻ gì được đâu, cứ dặn cắt đường trước cho chính xác rồi đập.
Bọn tham lam im lặng là nó làm tới, còn làm ầm lên là nó sợ ngay, cần thiết quay lại videos gửi qua đường dây nóng thành phố cho nó xử tới bến luôn

• Like
Reactions: Winter-Sonata