Hạng C
30/5/10
599
433
63
Bienhoa
Đang có 4 lô ở Trảng dài , bác nào hốt dùm em cái , em vã lắm rồi.
2 lô mặt tiền buôn bán , 2 lô mặt hẽm( có 1 lô góc)
call em giúp cái đi mấy bác , vã lắm rồi : 0966309911
Trảng dài khu nào bác ơi , gần khu tám đáng ko ạ

Tập Lái
4/2/13
44
0
6
Mình cũng vừa mới hỏi sale được biết dang mở bán khu số 5. Giá dao động từ 9 - 12tr m2

Tập Lái
24/7/17
9
6
3
43
Biên Hòa trước kia em đầu tư Khu Phố mới Bình Dương của An Hưng Phát cũng ngon, nhưng giờ giá cao quá rồi.
An Hưng Phát có dự án mới gần cổng 11 nhưng cũng giá cao và cũng bán hết từ trong năm 2016 rồi.
Thấy dự án An Hưng Phát làm có vẻ có uy tín.

Trảng Dài thì vấn đề qui hoạch sổ sách vẫn chưa rõ ràng, nhưng liều vào đó thì cũng ngon :).
Em chạy xuống khu Tam Phước thấy dự án khu dân cư thương mại Phước Thái ngay trạm thu phí QL51 ngon quá, quất luôn :).
http://phuocthailand.vn/du-an-dau-tu/dang-trien-khai/khu-dan-cu-thuong-mai-phuoc-thai.html
Bác ơi,
Em cũng đang quan tâm đến dự án này, ngày hôm qua có chạy xuống đây xem, trước mắt là thấy vị trí đẹp, hạ tầng cũng đang lên tốt
Nhưng còn lăng tăng nhiều việc:
- Chủ đầu tư (vì chưa làm việc với chủ đầu tư này)
- Giáp nay quốc lộ (xe tải đi nhiều, kinh quá)
- Giá cả?, diện tích ?, xây dựng tự do hay mẫu,..có bank cho vay không, còn lô nào ở đường lớn, đường chính không
Bác tư vấn giúp em, em đa tạ

Hạng B2
16/5/17
364
1.534
93
Bác ơi,
Em cũng đang quan tâm đến dự án này, ngày hôm qua có chạy xuống đây xem, trước mắt là thấy vị trí đẹp, hạ tầng cũng đang lên tốt
Nhưng còn lăng tăng nhiều việc:
- Chủ đầu tư (vì chưa làm việc với chủ đầu tư này)
- Giáp nay quốc lộ (xe tải đi nhiều, kinh quá)
- Giá cả?, diện tích ?, xây dựng tự do hay mẫu,..có bank cho vay không, còn lô nào ở đường lớn, đường chính không
Bác tư vấn giúp em, em đa tạ
Hi bác,
Dự án của cty Phước Thái. Họ làm rất đúng tiến độ. Bác có thể tham khảo trong trang Web e gửi.
Đất thì sơ cấp đầu tư đợt đầu khoảng 600.
Giờ thì khoảng 850-900 các nền bên trong, bên ngoài khoảng 1,3t và cao hơn.
Sổ thì t8 này có.

Nhà xây sẵn thì 3,1 tỉ. Giờ e kg biết giá.
Lô của em lk13-34 em định bán, cũng định chờ dự án xong 68 căn nhà phố và trung tâm Thương mại xong e mới bán.
Nhưng giờ kẹt xèng nên định bán luôn.
Bác nghiên cứu nếu kg tìm dc lô nào ngon hơn mà ok lô e thì ib e a.

Tập Lái
24/7/17
9
6
3
43
Hi bác,
Dự án của cty Phước Thái. Họ làm rất đúng tiến độ. Bác có thể tham khảo trong trang Web e gửi.
Đất thì sơ cấp đầu tư đợt đầu khoảng 600.
Giờ thì khoảng 850-900 các nền bên trong, bên ngoài khoảng 1,3t và cao hơn.
Sổ thì t8 này có.

Nhà xây sẵn thì 3,1 tỉ. Giờ e kg biết giá.
Lô của em lk13-34 em định bán, cũng định chờ dự án xong 68 căn nhà phố và trung tâm Thương mại xong e mới bán.
Nhưng giờ kẹt xèng nên định bán luôn.
Bác nghiên cứu nếu kg tìm dc lô nào ngon hơn mà ok lô e thì ib e a.
Oh
Vậy là ko vô được đợt đầu rồi, tỉ lệ lời cũng cao đó chứ

Hạng B2
16/5/17
364
1.534
93
Oh
Vậy là ko vô được đợt đầu rồi, tỉ lệ lời cũng cao đó chứ
Lợi nhuận vậy là chưa cao đâu bác.
Em cũng là thứ cấp mua lại thôi. Vì em nhìn tương lai khi 68 căn nhà phố xây xong, trung tâm thương mại đi vào hoạt động thì giá sẽ còn lên nữa nên em mới nhẩy vào làm thứ cấp.

Bác nhìn Long Hưng, năm ngoái em dạo quanh khu đó họ giao 650, sau đó họ mở bán đợt tiếp theo là 720-750 mà giờ thấy giao hơn 10 rồi đó, mặc dù tại Long Hưng giờ vẫn là đất trống bạt ngàn.
Hoặc bác vào An Hưng Phát sẽ thấy, sơ cấp là 6,8tr giờ thì 10 mấy rồi.

Hạng B2
18/11/16
326
1.058
93
Sai gon
Em cũng là thứ cấp mua lại thôi. Vì em nhìn tương lai khi 68 căn nhà phố xây xong, trung tâm thương mại đi vào hoạt động thì giá sẽ còn lên nữa nên em mới nhẩy vào làm thứ cấp.

Bác nhìn Long Hưng, năm ngoái em dạo quanh khu đó họ giao 650, sau đó họ mở bán đợt tiếp theo là 720-750 mà giờ thấy giao hơn 10 rồi đó, mặc dù tại Long Hưng giờ vẫn là đất trống bạt ngàn.
nguyên tắc mở bán từng khu thì giá sẽ tăng dần thôi,vấn đề là có ai mua không nữa

Hạng D
2/8/13
1.219
858
113

Bây giờ thấy kêu 12-20 , cao vãi mà toàn đất trống