Tập Lái
29/6/22
6
3
3
42
Chào các bác, mình là mem mới, muốn nhờ các bác tư vấn giúp: Mình thấy bên ô tô Tuấn Phúc ở Thạch Thất - Hà Nội có bán mấy chiếc Vitara cũ thấy cũng phù hợp để đi cho quen cảm giác lái, mà không biết xe bên bác đó có ổn không? Giá cao hơn mặt bằng chung cũng được, chỉ cần máy móc không hỏng vặt, đi không nằm đường là tốt rồi.
Cảm ơn các bác nhiều.

Mình rất thích kiểu dáng và sự đơn giản, bền bỉ (nghe nói thôi ạ) của em này (hình ảnh mang tính chất minh họa ;)

Nhờ các bác tư vấn mua Suzuki Vitara

Vitara JLX.jpg
;)

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: PMH82
Hạng D
8/4/12
2.335
7.312
113
Giờ bác muốn mua xe gì thì lên facebook tìm hội xe đó, trong đó vừa chia sẽ kinh nghiệm sử dụng, vừa có bán xe, đa số là người dùng bán vì các dòng xe giá trị còn thấp thì sale ít mặn mà do lợi nhuận thấp. Kết thân, hỏi kinh nghiệm dần rồi nhờ chính các bác trong hội mà bác tin tưởng xem giùm xe luôn cho là ổn nhất
Đa số các bác chơi trong hội lâu năm khá uy tín, như trong SG em biết có hội Ếch, Grandis ... hoạt động rất tích cực

• Like
Reactions: Fx125
Tập Lái
29/6/22
6
3
3
42
Cảm ơn các bác, trên facebook e có biết hội Vịt cỏ, mà toàn là các bác bán xe không à

Hạng F
27/6/12
5.023
11.742
113
Cảm ơn các bác, trên facebook e có biết hội Vịt cỏ, mà toàn là các bác bán xe không à
Có người dùng chia sẻ thông tin với nhau nữa chứ sale không thì lùa ai bác.

• Like
Hạng D
26/3/17
2.539
4.549
113
Hà Nội thì bạn vô otofun mà hỏi chứ ở đây chủ yếu ae trong Nam thôi

• Like
Hạng D
21/12/17
1.764
2.719
113
40
Nếu xe chưa từng bị đâm đụng nặng, ảnh hưởng đến khung gầm, động cơ, hộp số... hoặc bị ngập nước, thủy kích... thì xe này có vẻ ổn.

Ông thầy của em lúc em học đại học ở SG có 1 chiếc, ổng chạy ẩu hay sao mà nhìn nó tàn tạ như cái giẻ lau nhà, vậy mà vẫn chạy ào ào, có vẻ bền lắm đấy.

Hạng D
4/11/13
4.177
2.144
113
Mua xe ko biết gốc gác phải coi kỹ bác ah tốt nhất đem vô hãng làm cái check all list xe ok thì mua thui

• Like