Hạng F
11/1/10
6.130
60.791
113
choixongxu nói:
Safety first nói:
Cái này là để giúp AE ở xa có khả năng tìm được xe tốt những đỡ mất thời gian. Còn bác nào bỏ tiền ra mua thì vẫn phải đến xem để có final decision chứ. Mua bán không ai quyết hộ nhau được.
Chiều nay sau khi đi làm về em sẽ ghé xem, kết quả tối nay em sẽ reply trên thớt này. Bác nói có lý - vậy mới đúng tiêu chí của Cty TNHH SM do bác CP làm giám đốc (nói riêng) và hội SWG nói chung :D
Ôi! Ngất trên cành quất! Mà thấy xe cũng đẹp thật, hơn hẳn xe GĐ TKSM.:D

Hạng D
20/7/09
2.779
0
38
Vậy bác giám đốc bán xe đang đi 203 chai rồi quất em này về :D

Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
54
Đà Lạt
cpkhanhhung nói:
choixongxu nói:
Safety first nói:
Cái này là để giúp AE ở xa có khả năng tìm được xe tốt những đỡ mất thời gian. Còn bác nào bỏ tiền ra mua thì vẫn phải đến xem để có final decision chứ. Mua bán không ai quyết hộ nhau được.
Chiều nay sau khi đi làm về em sẽ ghé xem, kết quả tối nay em sẽ reply trên thớt này. Bác nói có lý - vậy mới đúng tiêu chí của Cty TNHH SM do bác CP làm giám đốc (nói riêng) và hội SWG nói chung :D
Ôi! Ngất trên cành quất! Mà thấy xe cũng đẹp thật, hơn hẳn xe GĐ TKSM.:D
Ôi các bác hội SWG lại tự sướng với nhau rồi

Hạng B2
11/5/10
344
165
43
50
Không thấy lý lịch trích ngang em này (năm sinh,......?) nhỉ?

Tập Lái
28/11/11
35
3
8
Em bận quá nên giờ mới online được, vừa online thấy 23 reply mừng quá xem lấy xem để nảy giờ.
Em thấy chủ xe rao 155tr, em cũng đang máu lắm đây.
To bác choixongxu: nhờ bác đi xem xe rồi thông tin thêm cho anh em luôn nhé. Khi nào lên DaLat em sẽ mời bác ly cafe hậu tạ.

Hạng D
10/8/10
2.610
516
113
Q1 - Tp.HCM
Giá xe ở Đà Lạt 155chai thì vafo SG khoảng 170chai. Sao tự nhiên qui ra vàng làm em buồn quá. Hồi xưa không mua Dream thì bây h mua được cái oto hàn xảng keng xà beng rùi híc híc

Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
54
Đà Lạt
ipusipus nói:
To bác choixongxu: nhờ bác đi xem xe rồi thông tin thêm cho anh em luôn nhé. Khi nào lên DaLat em sẽ mời bác ly cafe hậu tạ.
Chiều nay đang có kế hoạch đi xem xe đây, bác chờ tin nhé, tuy nhiên theo địa chỉ đó thì chưa bao giờ có 1 em SWG hiện diện nơi đây, vì gần nhà tớ mà :D

Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
54
Đà Lạt
Mới alo cho bác chủ xe xong 4g30 gặp, bác chủ thớt chờ tin tốt nhé. Nếu sốt ruột thì alo cho em :D

Tập Lái
28/11/11
35
3
8
choixongxu nói:
ipusipus nói:
Chiều nay đang có kế hoạch đi xem xe đây, bác chờ tin nhé, tuy nhiên theo địa chỉ đó thì chưa bao giờ có 1 em SWG hiện diện nơi đây, vì gần nhà tớ mà :D
Mong chờ từng giây!:p