Hạng C
30/5/17
512
624
93
43
Ông bạn có 780t thuộc loại khá ,có nhiều sự lựa chọn .Mắc mớ chi lấy cái xe người ta đi rồi ,trừ khi ông bạn thích Toy .Gái trinh lúc nào cũng sạch sẽ ,thơm tho .Sướng phải biết

• Love
Reactions: honey1980bp
Hạng C
17/5/15
704
361
63
44
Tài chính hạn hẹp thì sao bác ko nghĩ phân khúc thấp hơn như City, Vios chẳng hạn, mà lại mới kính coong. Sao phải cố mà lại băn khoăn.
vì e kén xe, kg phải cứ xe mới là xe nào cũng dc ạ. cái nữa là e thích cái cảm giác mua dc xe qua sử dụng mà còn chất, giống như cước dc cô vk còn zin ý hì hì

• Haha
Reactions: lasa.dev
Hạng D
9/6/16
1.875
2.069
113
35
vì e kén xe, kg phải cứ xe mới là xe nào cũng dc ạ. cái nữa là e thích cái cảm giác mua dc xe qua sử dụng mà còn chất, giống như cước dc cô vk còn zin ý hì hì
Xe qua sử dụng mà ví như cưới vk zin, bác làm em mắc cười quá.
Em nói thật Altis xấu và ít trang bị nhất phân khúc, bán lại cũng khó vì giờ ít ngừoi chuộng, chưa kể form cũ càng mất giá khi form mới về. Nên bác muốn mua thì cân nhắc giá kỹ không hối hận.

12/7/18
377
190
58
34
BIÊN HÒA - ĐỒNG NAI
Sao không thử chạy City hoặc Focus đảm bảo sẽ không bao giờ muốn mua xe toy nữa.
Xin lỗi bác chứ bác lấy đâu ra cơ sở nói chạy city focus ko thèm chạy altis thế ?
E đang chạy city nhưng cũng khó nuốt câu nói của bác @@. Lái altis thích hơn city nhiều. Còn focus thì cùng hạng C em ko so sánh tùy khẩu vị mỗi người.

Hạng C
17/5/15
704
361
63
44
Xe qua sử dụng mà ví như cưới vk zin, bác làm em mắc cười quá.
Em nói thật Altis xấu và ít trang bị nhất phân khúc, bán lại cũng khó vì giờ ít ngừoi chuộng, chưa kể form cũ càng mất giá khi form mới về. Nên bác muốn mua thì cân nhắc giá kỹ không hối hận.
thì xém zin á hi hi, ý e là zin kiểu xe chưa bị đụng chạm chi tiết nào trên xe, mọi thứ còn hoàn hảo. thank bác đã cho e ý kiến thật lòng, e nghĩ con altis mà e đề cập trên tiêu đề cỡ 720 thì còn dc

Hạng D
21/5/13
1.062
4.140
143
bạn ko mua thì chỉ mình mua cho, mình trả 8 chăm rưỡi...vì giá đó quá zẽ!!!!!

• Haha
Reactions: honey1980bp
Hạng C
17/5/15
704
361
63
44
bạn ko mua thì chỉ mình mua cho, mình trả 8 chăm rưỡi...vì giá đó quá zẽ!!!!!
chỉ b rùi b mua giá đó thì e có lỗi zoi b quá :D:p thôi để chủ nó xài lun đi, e nản rùi. chắc kiếm con 2013 đi cho kinh tế hơn :D:D