Hạng D
27/5/09
1.162
266
83
Đà Nẵng
Ảnh tệ quá bác Chủ ơi..không biết lão chủ xe có mìn hông mà chụp ảnh xe như ảnh nghệ thực vậy đó..:3dcuoi:

Tập Lái
17/12/14
16
1
3
49
Thanks các bác, nhờ các bác tư vấn chứ em không am hiểu lắm, hầu như mọi người đều khuyên không lấy vì giá cao quá ạ. nếu giá hợp lý thì coi như mình bỏ tiền ra mua để thỏa lòng đam mê cho biết phỏng các bác! Hn nội cũng có nhiều nhưng E chưa thấy con nào 2.2 lại đủ đồ như con này. Bác nào định giá hộ em chuẩn em trả Bác chủ phát được em vào em cưới ra ạ.

Hạng F
17/5/09
18.998
2.216
113
Gialai
Ai có nhu cầu mua thì cứ mua em không bàn, không xem giúp, vì dù sao cũng là ở Gialai, có mấy điểm em biết nhưng chỉ nói 1 vài cái thôi
1/ con xe này cách đây 2 năm ở hà lội vũ vệt thanh có coi và định mua nhưng vì lý do gì không hốt em không biết
2/ Người hà lội phố tham gia OS ngày 17/12, xe đăng bán vào ngày 17/12 trùng hợp quá

Hạng F
17/5/09
18.998
2.216
113
Gialai
Thanks các bác, nhờ các bác tư vấn chứ em không am hiểu lắm, hầu như mọi người đều khuyên không lấy vì giá cao quá ạ. nếu giá hợp lý thì coi như mình bỏ tiền ra mua để thỏa lòng đam mê cho biết phỏng các bác! Hn nội cũng có nhiều nhưng E chưa thấy con nào 2.2 lại đủ đồ như con này. Bác nào định giá hộ em chuẩn em trả Bác chủ phát được em vào em cưới ra ạ.
Coi xe chưa mà piết đủ đò chơi, nếu thít thì múc

• Like
Reactions: nguyendt