Hạng F
7/6/12
6.418
1.300
113
Ai có nhu cầu mua thì cứ mua em không bàn, không xem giúp, vì dù sao cũng là ở Gialai, có mấy điểm em biết nhưng chỉ nói 1 vài cái thôi
1/ con xe này cách đây 2 năm ở hà lội vũ vệt thanh có coi và định mua nhưng vì lý do gì không hốt em không biết
2/ Người hà lội phố tham gia OS ngày 17/12, xe đăng bán vào ngày 17/12 trùng hợp quá
Đu, Chú em tinh dữ :3dcuoi:

• Like
Reactions: nguyendt
Tập Lái
17/12/14
16
1
3
49
Híc các bác đa nghi quá, em có nhu cầu nhờ các bác tư vấn thật sự vì em đax nhờ các cụ bên otofun tư vấn nhưng các cụ ấy đều nói không nên mua vì giá quá cao, có cụ gợi ý em sang bên Os để nhờ hội Honda Acc tư vấn tốt hơn có khi con biết rõ về nó nữa, em mới đăng ký nich y như bên kia để nhờ các cụ xem giúp em tưởng phải đủ 100 bài mới up dc ảnh và thớt riêng nhưng bên này đơn giản hơn. Bên kai em còn nhờ em một em cùng tầm tiền nhưng camry LE 2.2 1997 nữa, nếu cụ nào có kinh nghiệ về dòng này thì cũng nhờ tư vấn giúp ạ, sự thật như vậy chứ em ko như cụ dũng gia lai nghĩ đâu ạ.

• Like
Reactions: tynguyenduy
Hạng D
27/5/09
1.162
266
83
Đà Nẵng
Giá con cọp đó hơi cao bác..? Nếu thực sự đam mê thì cọt là nhất rồi..Cam cùng đời sao có cửa so với Cọt, kể cả mí e che chẻ..:3duongbia: