Tập Lái
13/4/11
39
1
8
Nhà em gom góp và nếu cố gắng hết sức thì được khoảng 550 triệu. Đang tính:
1. Mua 1 em INNOVA G đời 2006 hoặc 2007 tầm trên dưới 500. Nếu em 2008 thì 550 triệu
2. Mua 1 em CARENS mới, khoảng 560 nếu làm trước bạ theo tên công ty 2% (cái này em có thể làm được) hoặc mới chạy được tầm 2 vạn hoặc 3 vạn (gần 500)
Nhờ các bác tư vấn cho em ít ý kiến vì em chưa xài 2 em này lâu dài lần nào cả!!
Em xin chân thành cảm ơn!!! Mong càng nhiều ý kiến tư vấn càng tốt!!

Tập Lái
13/4/11
39
1
8
Hì!!!
Em muốn mua con 7 chỗ để gia đình chạy về quê, đi chơi dịp Lễ, Tết.
Em đang có 2 phương án như trên. Mong các bác nghía giúp!!!

4vn
Tập Lái
3/8/12
6
0
1
32
thaptothanh13 nói:
Hì!!!
Em muốn mua con 7 chỗ để gia đình chạy về quê, đi chơi dịp Lễ, Tết.
Em đang có 2 phương án như trên. Mong các bác nghía giúp!!!
innova e thấy xe cũ bán nhìu mà mấy ai mua đâu, máy móce ko bàn nhưng nhin innova bua nay no quê quê, lình xình, carens e k thich lắm, nhưng nếu phải chọn thi mua Carens đi bác, innova bua nạy chạy taxi thôi.

Hạng C
7/2/12
657
1.091
93
ủng hộ innova
. nhà mình có em In 2006, dòng 2006 máy rất ngon nhe bác, chạy hoài không thấy nó hư (mấy phụ tùng đến thời điểm phải thay mới thì không nói nhé) bậy bạ gì hết. còn Cà Rem thì nhỏ quá, hàng ghế cuối ngồi không thoải mái, ra cao tốc đạp không đã bằng Inno đâu, kệ giống Taxi nhưng đi bền, yêm là được rùi bác ơi.

4vn
Tập Lái
3/8/12
6
0
1
32
Bác chuộng thương hiệu thì mua innova nhé
nếu là e e chọn carens mới, xe nhập, máy cũng 2.0 như innova, chạy ngon dỡ ko chênh lệch nhau bao nhiêu đâu bác
innova đi vài năm rồi chưa chắc đã ngon hơn carens mới, chưa kể phụ tùng carens nó rẻ hơn, dáng dấp cũng đẹp hơn, bác kia cứ xoắn carens, inno nó bự hơn tat nhiên ngoi đâu cung thoải mái hơn, hàng ghế cuối thì người ngồi vừa là ok rồi, phải chở heo đâu ma đòi cho thoải mái

innova bác mua xe cũ vài năm nữa tuổi xe tăng, bác bán lại khó ra hơn đó. hiện tại nó ế lắm rồi

Hạng B1
8/4/12
81
12
8
mặc dù e đang cưỡi Ỉn 2009, nhưng vẫn khuyên bác nên mua Cà Rem mới! Cảm giác đập thùng lúc nào cũng tê tê lâng lâng cả!

Hạng D
31/10/08
1.288
6
38
- nếu xe bác xài gia đình thì chọn carens , nhiều tiện nghi hơn hẳn innova .nên tham khảo thêm box kia .
- nếu mua để kinh doanh thì in . vì mình ko trực tiếp sử dụng , chủ xe trứoc đã khấu hao giá xe 1 phần rồi .