Hạng D
18/5/11
2.724
3
38
Hiên tại e đi đường bộ còn chưa được, bác rủ e đi đường bộ->đường biển->leo núi. no..no..no thua

Hạng F
11/12/06
7.284
23.222
113
dinhcongchu2003 nói:
HeovangM6 nói:
pac đi xuống Tân An quẹo về huyện Đức Hòa, Đức Huệ. Sau đó theo tuyến Quốc Lộ N1 Tam Nông ( Đống Tháp ).Tiến đến đi phà K16 vế Phú Tân ( An Giang ).Sau đó vế Tân Châu, Hoặc vế Hồng Ngự ( Đống Tháp ) qua phà số 1 là vế Tân Châu . Châu Đốc cách Tân Châu 17km. gặp tại quán Phước Lộc Thọ
em chỉ pác tiếp vế Hà Tiên
Dạ! cám ơn bác. Chắc e thẳng tiến từ SG -> Phà Vàm Cống -> CĐ ->Tân Châu.
Sáng sớm hôm sau ghé CĐ đón bác và bác Lamquang ( 2 bác đang xin qouta) :):):):):):):)
Loa loa loa......... Có bác nào đi chung với e không :):):):):):):):):)
Em hỏi ở PhuQuocFlore thì giá tour tại đó như sau
- tour 2 ngày 1 đêm 1,4tr/nguoi
- tour 3 ngày 2 đêm 2,2tr/nguoi
ở KS 2 sao.
Gửi xe oto ở Hà Tiên, đi người qua phà ( 160ng/ nguoi), oto 600ng/xe/chuyen.
Phí rước 300ng/chuyến từ bến phà (Phú Quốc) ->KS
Em dự tính sáqng t5 từ SG -> CĐ, sáng sớm t6 từ CĐ -> Phú Quốc
Sau khi bị " dụ " đi chuyến Đà Lạt...lúa trong bồ nhà em đã cạn:D:D:D. Giờ em chỉ đi được khi có Free Thanh Vân tài trợ

Hạng D
12/6/10
3.310
27
48
HCM
nguyengiao nói:
dinhcongchu2003 nói:
HeovangM6 nói:
pac đi xuống Tân An quẹo về huyện Đức Hòa, Đức Huệ. Sau đó theo tuyến Quốc Lộ N1 Tam Nông ( Đống Tháp ).Tiến đến đi phà K16 vế Phú Tân ( An Giang ).Sau đó vế Tân Châu, Hoặc vế Hồng Ngự ( Đống Tháp ) qua phà số 1 là vế Tân Châu . Châu Đốc cách Tân Châu 17km. gặp tại quán Phước Lộc Thọ
em chỉ pác tiếp vế Hà Tiên
Dạ! cám ơn bác. Chắc e thẳng tiến từ SG -> Phà Vàm Cống -> CĐ ->Tân Châu.
Sáng sớm hôm sau ghé CĐ đón bác và bác Lamquang ( 2 bác đang xin qouta) :):):):):):):)
Loa loa loa......... Có bác nào đi chung với e không :):):):):):):):):)
Em hỏi ở PhuQuocFlore thì giá tour tại đó như sau
- tour 2 ngày 1 đêm 1,4tr/nguoi
- tour 3 ngày 2 đêm 2,2tr/nguoi
ở KS 2 sao.
Gửi xe oto ở Hà Tiên, đi người qua phà ( 160ng/ nguoi), oto 600ng/xe/chuyen.
Phí rước 300ng/chuyến từ bến phà (Phú Quốc) ->KS
Em dự tính sáqng t5 từ SG -> CĐ, sáng sớm t6 từ CĐ -> Phú Quốc
Sau khi bị " dụ " đi chuyến Đà Lạt...lúa trong bồ nhà em đã cạn:D:D:D. Giờ em chỉ đi được khi có Free Thanh Vân tài trợ
Lúa trong bồ nhà bác mà cạn thì còn ai còn lúa.
Báo cáo với các bác là sáng sớng mai e zọt xuống CĐ cafe với bác QuangLam và bác HeovangM6 rồi ghé Tân Châu ngủ 1 đêm ở đó, sáng sớm hôm sau e phi ra Hà Tiên, cho V2 e lên phà qua Phú Quốc đua với mấy tặc zăng ngoài đó luôn :D:D:D:D:D

Hạng F
11/12/06
7.284
23.222
113
Hê hê, cụ Chứ là sướng nhất trên đời...em ước gì được như cụ nhỉ?
Chúc bác có chuyến đi thành công
, nhớ chụp hình nhiều nhiều hén:) Nhân tiện cho em gửi lời thăm bác HeovangM6 luôn nhé (em chưa biết mặt bác này, nhờ bác Chứ chộp một ảnh "chân rung" của cụ í luôn hén)

Last edited by a moderator:
Hạng D
25/7/09
1.281
36
58
38
Chi hội MAFC & HKMB ^O^
Nếu bác đi Phú Quốc, nên tới Rạch Giá đi giờ trưa ra Phú Quốc là sướng nhất, tàu cao tốc đi thoải mái hơn. Bác đừng đi Savanna, tàu tuy lớn nhưng ra ngoài không dc, không ngắm được cảnh biển phí lắm. nên đi Super Dong, tàu nhỏ nhưng được cái có nguyên khoảng sân thượng tha hồ ra hóng gió, ngắm biển chụp ảnh

Hạng D
18/5/11
2.724
3
38
quexehoi nói:
Nếu bác đi Phú Quốc, nên tới Rạch Giá đi giờ trưa ra Phú Quốc là sướng nhất, tàu cao tốc đi thoải mái hơn. Bác đừng đi Savanna, tàu tuy lớn nhưng ra ngoài không dc, không ngắm được cảnh biển phí lắm. nên đi Super Dong, tàu nhỏ nhưng được cái có nguyên khoảng sân thượng tha hồ ra hóng gió, ngắm biển chụp ảnh
Rồi V2 bác Chứ để đâu bác

Hạng D
25/7/09
1.281
36
58
38
Chi hội MAFC & HKMB ^O^
linhoto nói:
quexehoi nói:
Gửi tại mấy đại lý mua vé, 40-50k/ ngày :) Giữ xe trong nhà cũng an toàn lắm, em cũng mới đi hồi tháng trước, em đi Escape lấy 50k, dòng sedan 4 chổ, hình như 40k.

Last edited by a moderator:
Hạng D
12/6/10
3.310
27
48
HCM
quexehoi nói:
linhoto nói:
quexehoi nói:
Gửi tại mấy đại lý mua vé, 40-50k/ ngày :) Giữ xe trong nhà cũng an toàn lắm, em cũng mới đi hồi tháng trước, em đi Escape lấy 50k, dòng sedan 4 chổ, hình như 40k.
Dạ! báo cáo với các bác là e đã đi PQ về rồi. Em mang V2 e ra ngoài đảo luôn. Em đi tàu Thành Thới, Tàu này bự, đi rất êm. Đường ngoài PQ hơi xấu chút, nhưng đối với e là chuyện nhỏ :D:D:D:D:D:D.