Tập Lái
3/12/14
39
21
8
36
Bác ơi xe em giờ nó báo lỗi ABS rồi.Em định đem vào hãng để check lại lỗi luôn ạh.Tại xe đậu cũng hơi lâu rồi...:confused:
Em nói sợ đụng chạm chứ đôi khi may bác trog hãng cư hở ra là thay. Máy báo sao cứ mần vậy. Bua bao cảm bien abs truoc trái bị lổi hở mạch. The là dè ra thay. Thay xog ko het nguoi ta buc minh. Em kiem tra lại thi thay thuc su cam bien khong hư. Ma do giac noi trên hop ô xi hoa khong ăn diện. Nen báo vay. Ko cần thay gi het. Ve sinh lai là xog. Em bó tay

• Like
Reactions: son8888
Hạng C
10/7/08
517
74
28
39
e cũng từng bị giống bác. Báo lỗi tè le đòi thay đủ thứ, ai dè lúc tháo cái hộp ngay cần số, gắn lại thì nó sạch bách lỗi !! May quá ^__________^

• Like
Reactions: LyBach
Hạng C
25/2/07
640
3.884
93
An Giang
Nhờ các bác tư vấn về GL550(em up hình khoe xe trang 5)
Mấy hôm nay bận quá nên không có thời gian post ảnh khoe với mấy bác.Hôm nay post vài tấm gọi là ra mắt ạh.

• Like
Reactions: vioswhite
Hạng C
25/2/07
640
3.884
93
An Giang
Em ở Tri Tôn. Bác ở Long Xuyên đúng ko
Dạ em ở Long Xuyên chính xác.Sao bác biết hay vậy ạh????Bác hiện nay ở AG hay SG???Em mới gom được chút lúa tậu em Mer già nên cũng mom mem xin tham gia hội Mer để học hỏi thêm kinh nghiệm.Em chưa có hiểu biết nhiều về Mer ạh.:p:D

Hạng D
3/5/07
1.958
521
113
Dạ em ở Long Xuyên chính xác.Sao bác biết hay vậy ạh????Bác hiện nay ở AG hay SG???Em mới gom được chút lúa tậu em Mer già nên cũng mom mem xin tham gia hội Mer để học hỏi thêm kinh nghiệm.Em chưa có hiểu biết nhiều về Mer ạh.:p:D
Vì Long Xuyên là nơi tập trung nhiều người thành đạt của AG nên em đoán vậy ;). Mer thì chạy thích lắm bác. Nhà em cũng ôm em GLK 4 năm rồi. Với em GL này bác cứ thay nhớt hãng giữ lý lịch. Còn phụ tùng thì tìm gara ngoài thì chi phí sẽ ok hơn. Ở Cần Thơ có Haxaco chính hãng nên cũng tiện cho bác rồi. Em đang ở SG đi đi về về hoài vì công ty nhà ở Tri Tôn.